Hello Girls,

Bộ dưỡng da trà xanh Innisfree thì quá nổi tiếng rồi đúng không? Ai ai cũng biết, trong khoảng hơn 1 năm nay đồ dưỡng Innisfree chiếm được cảm tình của rất nhiều bạn gái mê làm đẹp :). Nhiều bạn gái còn tuyên bố bộ dưỡng da Green Tea Innisfree là “must have” trong việc dưỡng da của mình. Nhân lúc bộ lựu đen Skinfood của mình vừa hết, mình rinh ngay 2 em trong bộ dưỡng Green Tea của Innisfree về dùng thử đó là Green Tea Seed Serum và kem dưỡng Green Tea Seed Deep Cream. Mình dùng sản phẩm này được khoảng gần 1 tháng rồi, chắc cũng có thể đưa ra ý kiến nhận xét cho các bạn tham khảo.

Đầu tiên là sản phẩm Green Tea Seed Serum:

Mô tả của NSX về sản phẩm này là:

Là tinh chất dưỡng sâu rất được ưa chuộng, chiết xuất từ hạt trà xanh tươi mới được nuôi dưỡng từ trong lòng đất có chứa các chất linoleic acid, catechin, vitamin E và các chất khoáng có tác dụng : phục hồi độ đàn hồi và sự tươi trẻ cho da, các polyphenol trong trà xanh như EGCG có tác dụng chống ung thu da, chống tia cực tím, chống oxi hóa da và các ảnh hưởng xấu từ môi trường như khói thuốc lá, khói xe..tái tạo tế bào da, kiềm dầu, hạn chế mụn.

Dưới đây là sản phẩm Geen Tea Seed Serum của mình:

Sản phẩm Green Tea Seed Serum của mình

Nhìn em ấy khá là Natural đúng không các bạn :))