Chào các mẹ!

Chắc cũng có không ít mẹ biết đến sản phẩm Hope in a jar của hãng mỹ phẩm Philosophy. Em hiện là một fan trung thành của sản phẩm này và cứ mỗi ngày qua lại cảm thấy yêu làn da của mình thêm một chút.

Trước đây em rất khổ sở vì làn da Châu Phi mỏng manh của em vô cùng nhạy cảm. Em đã kinh qua nhiều loại kem dưỡng của hàng chục hãng nhưng chỉ khi đến với Hope in a jar em đã dừng lại và tìm được "triết lý" cho làn da của mình.

Em lập topic này để cùng các mẹ có chung tình yêu với Philosophy chia sẻ những trải nghiêm, cảm nhận của mình về các sản phẩm chăm sóc da, làm đẹp của hãng này. Mong nhận được nhiều sự ủng hộ từ các chị em!

Sau 3 tháng sử dụng Hope in a jar, từ một làn da khó chịu đỏng đảnh với thời tiết: đổ mồ hôi vào mùa hè ( ko phải dầu) , khô nẻ vào mùa đông, dễ dị ứng và nổi mụn giờ da em hoàn toàn hết mụn, mịn và căng, đều màu hơn, sáng hơn. Mùa đông này chưa biết nẻ là gì ^^ . Mỗi lần đến tháng thì bị nổi 1, 2 cái mụn nhưng lành rất nhanh. Có điều vết thâm do mụn để lại thì Hope in a jar vẫn chưa làm em hài lòng nên em muốn dùng trọn bộ sản phẩm xem thế nào. Có mẹ nào đã dùng các sản phẩm khác của Philo thì rì viu giúp em nhé!

Em đang tăm tia mấy set này.

Mua set to thế này tiết kiệm được nhiều phết đấy ạ!