Em nhớ có lần đã đọc topic trên 4rwtt về nước dưỡng da Tây thi rùi, nhưng giờ chả thấy đâu cả. Em cũng fải đắn đo mất mí ngày đấy rùi cũng quyết tâm tậu lấy 1 lọ nước dưỡng da Mặt em thì thuộc loại da dầu chữ T, có mụn... nói chung thuộc loại da xấu vô cùng. Em đi làm còn fải makeup nữa nên mùa này khó chịu lắm lắm. Em đã đầu tư không bít bao nhiêu là mỹ phẩm đông tây kim cổ rùi nhưng cũng chả khá hơn là mấy. Em cũng đã dùng mỹ phẩm shiseido dòng pureness rùi nhưng lại thấy da mặt sần, nổi những mụn nhỏ liti ko biết là thế nào nữa... ôi, em lan man quá cơ, em xin fép đi vào đề tài ngay ạ, lúc đầu thì em chỉ mua mỗi lọ nước dưỡng da dùng ban đêm thôi, suốt 1 tuần đầu em đến là khốn khổ vì em thấy mặt nổi nhiều mụn hơn, da lại có vẻ khô (ai da dầu nặng chắc là sẽ hợp hơn), da bị bóc ra (không bít có fải thêm 1 iếu tố nữa là em dùng đúng thời điểm trời lạnh, hanh nên da bị bóc không nhỉ).. thật sự lúc đó em hoảng lắm, em đã dừng sản phẩm lại và dùng kem dưỡng da đấy. Rùi thế nào lại quyết tâm quay trở lại .. dùng tiếp, quả là gian khổ trường kỳ... Thôi em xin fép được đi luôn vào kết quả hiện tại kẻo các mẹ lại nói sao rườm rà thế. bây giờ thì mặt em đã đỡ mụn hơn, da cũng ko bóc ra nữa, có vẻ là trắng ra đc 1 tẹo, nhưng mí cái mụn li ti vẫn chưa hết được, da vẫn chưa thật sự láng mượt (có fải em mới dùng được có hơn 2 tuần k nhỉ), hôm qua em mua thêm lọ kem dưỡng trang điểm, hôm nay dùng thấy cũng đc, để em dùng thêm 1 thời gian nữa xem sao. Hix, mãi mà mới post xong, tại cứ fải chạy ra chạy vào....