Chào các mẹ,

Gần đây khắp forum và facebook đang thấy quảng cáo rầm rộ cái này,làm em cũng ham hố quá. Tuy nhiên tính em hay cẩn thận nên trước khi bỏ tiền ra mua là phải tìm hiểu kĩ trước.

Em có biết tiếng Pháp nên có google thử bằng French thì ko có kết quả nào các mẹ ạ, chỉ toàn thấy kết quả từ mấy facebook và trang bán hàng VN thôi.

Sau đó em search tiếp cái E2AR Research Laboratoires thì nó ko có luôn ạ. Vì ng bán hàng nói nó là công nghệ bí mật nên ko có public lung tung, và đưa em địa chỉ Labo này như sau

158 Avenue Charles Floquet

93150 Le Blanc-Mesnil

Em tiếp tuc tìm kiếm theo địa chỉ này thì chỉ ra 1 hiệu thuốc tây và 1 tiềm cắt tóc. Em chụp lại hình bằng chức năng streetview của Google máps đây ạ.

Em cũng có tìm số ĐT để gọi hỏi vì em biết tiếng Pháp nhưng bên bán ko cung cấp được.

Trường hợp xuất xứ mập mờ này làm em nhớ đến trường hợp của mĩ phẩm L'Ovité ngày trước. Cẩn thận hơn em đã vào forum nữ của Pháp chuyên review các sản phâm làm đẹp và hỏi thì ko ai biết về cái E2AR nàh hết, mà ở VN lại quảng cáo là rất được ưa chuộng và sử dụng rộng rãi tại Pháp.

Em có đôi lời vậy thôi, ko có ý nói xấu dìm hàng gì ai, nếu ai biết gì hơn em thì cho em biết ạ. Nhân tiện em cũng quan tâm collagen, nếu ai biết collagen Pháp uy tín chút thì cho em biết nha, vì em hợp mĩ phẩm Pháp ạ.

cảm ơn cả nhà mình nhiều.