tôi đã bị xoa review nói về sp của Lá trên FB. T đã từng xài qua sản phẩm của bà này, ko tốt như quảng cáo đâu. MAsk trị mụn thì chỉ trị hết mụn đỏ nhưng rờ vô vẫn còn cộm, chứ ko hết hẳn, còn mụn cám, đầu đen ko có chuyện tự bung, tự hết, xức mấy hũ rồi vẫn chưa hết; mask trắng da thì xài nóng, có mịn nhưng chỉ tạm đượ; còn toner, serum thì tui xài dc vài tuần, chẳng thấy kết quả gì hết nên cũng đừng tin có chuyện là sau 2 tuần lỗ chân lông sẽ se lại. Hơn nữa, thành phần mỹ phẩm dùng dấu 3 chấm là tui ko ưng ý rồi, vì thành phần tốt thì ghi, xấu thì 3 chấm sao. Địa chỉ của bà này ở đâu tui cũng ko biết luôn.

Lúc đầu tui cũng đọc như các bạn vậy, đang bị mụn mà thấy nhiều review tốt quá, lại thêm lượt like và review cao quá và thấy chẳng có comment nào là chê nên cũng nhào vô mua; bây giờ thì tui đã biết những comment ko tốt về sản phẩm đã bị xóa đi, điển hình như comment của tui. Tôi ko muốn nhìn thấy mọi người cứ bị bà này tung hô sản phẩm mà nhào vô mua, tốn tiền nhưng hiệu quả thì ko thật sự tốt, với lại 1 hũ mask 200 mấy k, kem dưỡng 7 trăm mấy k, bỏ tiền ra mà thử như vậy, tui thấy tiếc tiền dùm cho mọi người. Chẳng thà sp có sao nói vậy, hiệu quả chậm tôi ok, nhưng đừng Quảng cáo quá lố như vậy. Và Quảng cáo bằng cách nhờ người thân nhắn tin review dùm hay sao ấy.