* Da mình là làn da cực kỳ nhạy cảm nhé

* TRước đây khi bị dị ứng, mình đã đi trị đủ nơi, làm đủ mọi cách, nhưng tất cả đều thất bại====> Cái mặt càng ngày càng be bét, mụn ẩn, mụn li ti, mụn mủ, mụn bọc.... đủ loại mụn trên mặt mình, dày chi chít.... Đỏ sần .... Hết dám nhìn vào gương, hết dám ra đường, hết dám gặp ai lun... Tự ti kinh khủng...

* Qua thời gian dài nghiên cứu, tìm hiểu từ sách, từ những chia sẻ thực tế, từ những lần học hỏi từ các khóa học về da, chăm sóc da; Mình cuối cùng đã tìm ra phương pháp và đối sách để có làn da đẹp không tì vết ngày hôm nay ....

* Muốn đẹp, thì các chị nên nhớ, mình phải thực hiện cả biện pháp trong lẫn ngoài, không chỉ thoa đắp bên ngoài, mà cũng không chỉ uống mát bên trong, mà mình cần phải kết hợp cả hai nhé

* Để có làn da đẹp, thì nằm trong khung: Sinh hoạt đúng đồng hồ sinh học ( ăn uống, ngủ nghỉ đúng giờ), Thể dục thể thao, Giữ vệ sinh, Phương pháp áp dụng trị liệu thiên nhiên bên trong và bên ngoài và Tinh Thần...

* Nói thêm mình mặc dù gần 25t nhưng mình chưa hề dùng sữa rửa mặt hay kem để bôi nhé.... Toàn bộ mình đều sử dụng phương pháp từ thiên nhiên để làm đẹp...

*Mình có chia sẻ một vài bí quyết cho bạn bè và người thân... Và hầu hết đều rất hiệu quả nhé, từ 80-100% ạ.... Tuy nhiên tùy vào cơ địa, độ siêng năng kiên trì của mỗi người nữa nhé ^^

* Đây là hình chụp cận cảnh của em, các chị muốn zoom thế nào cũng được ạ....^^.... Nếu tin tưởng em, thì cứ theo phương pháp chia sẻ của em ạ ^^

TO BE CONTINUE...