Chả là em là tín đồ cuồng chăm sóc da mặt, Nhưng chỉ tin dùng các phương pháp làm đẹp từ thiên nhiên. Vì ông bà có câu nhất dáng nhì da mà:) chỉ cần da trắng mịn là vẻ đẹp của khuân mặt đã dược tôn lên gấp nhiều lần,trông xinh xắn hơn hẳn ak ^^. Trước đây có thời gian mặt Em tự dưng bị nổi mụn thâm, được bác sỹ kết luộn là viêm da trông cứ phải ví như mê cơn cháy, không rõ là do không hợp nước hay do đồng hồ sinh học thay đổi từ khi lên Hà Nội học tập và làm việc, Vi không thể chấp nhận được làn da xấu tệ hại cuả mình Em đã tìm đến phương pháp làm trắng da mặt để mong có làn da đẹp. Tihf cờ em đọc được bài viết nói về sản phẩm kem lột mặt trắng da và như người mù quáng E đã mua sản phẩm này để dùng. Sau một thời gian da không những không khá lên mà ngày càng xuống dốc trầm trọng. Thời gian này em đã bị trầm cảm theo làn da của mình, buồn và thiếu tự tin trong giao tiếp.

Sau khi hủy hoại làn da của mình như vậy E đã quyết định để da mặt hoàn toàn tự nhiên và không dùng bất cứ sản phẩm mỹ phẩm nào. cũng phải mất thời gian khá dài da em mới dần hồi phục lại nhưng vẫn được xếp vào diện da xấu vì nám tàng nhang và vết thâm rât nhiều. Không thể chấp nhận làn da của mình Em tìm đến các phương pháp tự nhiên để chăm sóc da mặt :| Không thể kể hết được các công thức đắp mặt, chăm sóc da của Em, vì cứ đọc được hay được mách công thức nào là em đều làm theo, da của em cũng iwofđược cải thiện một chút, cũng thấy tự tin hơn tuy nhiên em vẫn chưa hoàn toàn hài lòng về làn da của mình

Gần đây được chị bạn cùng công ty mách cho bí quyết dưỡng trăng da bàng TINH BỘT Nghệ công thức đắp mạt với sữ chua và kết hợp uống, Em đã hoàn toàn bị chinh phục bởi làn da của chị bạn và không thể phủ nhận trước những thông tin mà em tìm hiểu được về tác dụng làm trắng trong chăm sóc sắc đẹp , và tác dụng chữa bệnh trong chăm sóc sức khỏe của TINH BỘT NGHỆ. Em đãtin tưởng và làm theo. Không phụ sự mong đợi chỉ sau hai tháng sủ dụng và chăm chỉ làm theo công thức Em đa hoàn toàn có làn da mịn màng, hồng nhuận và trắng tự nhiên như bây gio.

Đây là hình ảnh làn da của em hiện tại

.webtretho

Các mẹ đã ai đã dưỡng trắng bằng cách này thì cho Em xin kết quả và chung vui cùng em nhé .