Tình hình em xài serum Acnes c10 khoảng hơn 10 chai rồi nhưng kết qả ko rõ rệt lắm, vì sẹo lõm là trị ko đc rồi, lỗ chân lông cũng k thấy nhỏ lại

Chỉ có duy nhất là da sáng và trắng hơn trc, ko biết phải em xài kem Miss White trị mụn kèm theo hay ko mà trắng thích lắm, thâm mụn cũng giảm hẳn

Nhưng có đợt em đi máy lăn tinh chất ở tiệm thì sẹo lồi xẹp ngay, ko để lại tí ti dấu vết j cả, nhưng sẹo rỗ vẫn y nguyên nhé :|

Mà em nghe bảo trên web Acnes thì nói acnes c10 trị mụn và hết thâm mụn vẫn dùng dưỡng da đc. Nhưng nge nhìu mẹ phán như thánh là xài riết mòn da vì VitC ăn da lắm nên em phân vân

Dạo gần đây mặt em nổi mụn qá trời nhìu rồi, trc em bị trái rạ là da iếu lắm rồi. Xong em xài mỹ phẩm dị ứng nữa, kem Kiss My Face 14% AHA gì đó của meoheoo đó. Xong e biết Miss White có hại nhưng do mụn qá nên đâm đầu xài lại thỳ tình trạng tệ hơn nữa. H xài acnes c10 chưa thấy tác dụng chính lẫn phụ nào.

Có mẹ nào có kinh ngiệm giúp em, kem nào tốt cho da nhờn, mụn thâm và cực kì nhạy cảm tốt ko

Và ai biết kinh ngiệm đã xài Acnes c10 trị mụn và trị thâm thế nào rồi

Cá nhân em khá hợp nhưng h mụn qá xài cũng ko như ko à, chỉ trị thâm thui mà

Và ai biết nơi nào bán máy chạy serum mini thì giúp em vs ạ. Em cảm ơn mấy mẹ rất rất rất là nhìu lmắ luôn ạ :)