Bây giờ đâu đâu cũng gặp kem làm trắng da siêu tốc,trắng sáng nhanh sau 20',sau 5-7 ngày..v..v rồi đưa 1 loạt bằng chứng khách hàng sử dụng và trắng lên, dù hình ảnh chụp thật ko qua pts thì các bạn cẩn thận đừng có xài mà tiền mất tật mang nhé >"< ngta còn khẳng định là ko teo da,ko kích ứng, ko hại về sau.. nghe mà mắc cười, ngta mở dòng mĩ phẩm cả vài chục năm chưa dám nói câu đó, đây bán mới dc ngày 1 ngày 2 mà dám khẳng định lâu dài sao :-j

Vòng vo đủ rồi bây h e vào chủ đề chính là làm trắng da do bản thân e trải nghiệm nhé, e cũng đọc dc trên báo rồi tự mày mò làm theo thôi :) Nguyên liệu tất cả bao gồm chỉ là cà chua và sữa tươi thôi nhé :)

*Với body: cắt cà chua ra thành miếng vừa tay chà lên người trong 20-25' nhé, sau đó tắm lại, chà xong mình sẽ thấy hơi khô nên lúc đó bôi kem dưỡng da vào nha, hazeline cũng okie dư dả hơn thì the body shop..v..v nhé, miễn là lotion có thương hiệu ^^

*Với face: mình cắt đôi quả cà chua ra, nặn cái ruột thôi còn vỏ thì chúng mình lấy mà ăn cho đẹp từ bên trong :)) mình mua sữa tươi ko đường rồi trộn với cái ruột cà chua ý, đắp mặt tầm 10' thôi nha ko dc để quá lâu đâu, sau đó rửa mặt sạch, làm 2 3 lần là thấy trắng hồng hào luôn hihi ko mụn nữa chứ :p

E mới áp dụng dc 1 tuần thôi thấy quá rẻ lại đẹp nhanh nên háo hức share luôn :))