Sáng nay xe hỏng nên em đi bus đi làm. Ngồi cạnh em là 1 em, mà em đấy có mùi thơm rất đặc biệt, chậc em dốt văn kô biết tả thế nào. chỉ biết em ý có cái mùi thơm rất lôi cuốn, tự nhiên, quyến rũ, sang trọng nhưng cũng rất ngọt và trẻ trung làm cho người ta vương vấn. Suốt quãng đường đi em cứ quay sang hít hít (lén thôi:Battiney:), nhất là tóc em ý, mượt mà thơm đặc biệt lắm, nói thế nào nhỉ, cái hương thơm trên người và tóc em ý, vừa sexy vừa trẻ trung ngọt ngào thanh lịch nhẹ nhàng vô cùng. làm người đi qua phải ngước nhìn, lúc em ý đi qua mấy anh trên xe còn phải ngoái lại mà, rồi có chị còn bảo là: mùi gì mà thơm thế. hic. nghe cứ như quảng cáo sunsilk ý nhỉ :p.

Nói chung em rất khoái cái kiểu thơm đó, em đã gặp nhiều mùi thơm nhưng có lẽ thơm kiểu em này là đặc biệt nhất, tiếp xúc là có cảm tình, tính định hỏi em ý dùng cái gì mà ngại... có quen biết gì đâu:Sad: CÁc chị có ai biết loại dầu gội, dầu xả, dưỡng tóc, sữa tắm, nước hoa, tinh dầu... khiến mình có mùi thơm dịu dàng quyến rũ đặc biệt mà vẫn trẻ trung ngọt ngào (ycầu hơi cao nhỉ:) ) thì mách em, giữ mùi hương lâu càng tốt, đắt cũng được miễn là đặc biệt 1 tí. em máu thơm như em ý lắm rồi. cái mùi thơm nhẹ nhàng thoang thoảng đủ cho người ta ngửi thấy nhưng cũng kô quá nồng....:p. ngửi chỉ muốn kiss thôi:Silly:.