Đây là kinh nghiệm đúc rút từ bản thân tớ nhé,rất đơn giản mà hiệu quả vô cùng ai cũng làm được.Khi bước sang tuổi 30 tớ nhận thấy rõ da mặt tớ xấu đi rõ rệt,nám tàn nhang,nhăn bắt đầu suất hiện trên da mặt nhất là vùng gò má.Tớ biết đắp mặt nạ là phương pháp tốt để cải thiện da mặt nên đã kiên trì dùng nó nhưng rồi bận con cái công việc nên đôi khi tớ cũng quên béng đi,rồi tớ ngghĩ ra thế này mà chẳng phải đến spa làm gì cho tốn tiền(tất nhiên có tiền đi spa thì được thư giãn thoải mái hơn).Tớ kể nguyên văn đoạn hội thoại của tớ với em gội đầu gần nhà nhé.

Tớ:em ơi gội đầu cho chị rồi đắp mặt nạ cho chị nhé.

Em:chị có masage không a?

Tớ:có như mọi khi nhưng hôm nay đắp cho chị cái này vào.

E:vâng.

thế là sau khi gội đầu,masage,đắp mặt nạ hế 40',em ý khen da sáng lên mịn và bóng,từ đó tuần 2 lần tớ qua ch nhà em ý để làm đẹp.

làm xong thanh toán hết 25k,ặc rẻ quá.Giờ em ý còn dùng công thức của tớ để làm cho khách nữa đấy 50k/lần mà đắt hàng lắm lượng khách quen nhiều cực,tớ thấy khoe thế.

Công thức mặt nạ như sau.(chỗ này đắp được 2 tháng nhé,tính ra khoảng 15k/lần)

Bột sâm 50g

Bột tam thất 50g

Mật ong 150ml

tất cả trộn đều để trong lọ đậy kín dùng dần.Tớ làm được 2 tháng rồi da tớ khác hẳn ý chứ không như dùng mấy em mĩ phẩm hóa chất bào mòn da đâu.

PS. bạn nào có điều kiện thì làm 2 lọ một để đắp và một để ăn nhé,ngày 2 lần mỗi lần 1 thìa cà phê (uống vào trưa và tối)

Tớ đảm bảo nếu làm như tớ thì sau 2 tháng tức là 16 lần thôi da các bạn đẹp lên trông thấy.