Công nhận bọn Hàn Xẻng sáng tạo ghê các mẹ à, hết mặt nạ ngủ, rồi phấn tươi, phấn nước, giờ đến loại này nữa, đúng kiểu gì cũng nghĩ ra được luôn. Bảo sao các mẹ nhà mình không tiếc tiền chạy theo hehe.

Mới xem em tưởng đâu nó là mặt nạ bùn hay than hoạt tính vì thấy màu xám xám, rồi tưởng cái dụng cụ đó là cây cọ để massage cơ. Ai ngờ là một dạng kiểu như nam châm, hút mặt nạ đi và để lại dưỡng chất trên da.

Trọn bộ nó bao gồm 1 lọ mặt nạ, 1 que để phết mặt nạ lên da và cuối cùng là 1 dụng cụ đặc biệt hình tròn, có cán để cầm. Đầu tròn sáng và phẳng có cơ chế họa động như nam châm. Người dùng sau khi bôi mặt nạ lên thì dùng dụng cụ đó di đều khắp mặt, cách mặt khoảng 0,5cm.

Thế là mặt nạ dạng sệt bỗng nhiên bị hút vào các mẹ ạ. Di tới đâu hút vào tới đó, cứ tưởng nó hút đi chất cặn bã như là 1 loại mask hút độc, nhưng thực chất sau khi hút xong thì nó để lại dưỡng chất cho da.

Đến khi hút xong, nhìn dụng cụ ấy tua tua như là 1 cái chổi rửa mặt ấy.

Sau đó massage để tinh chất nhanh chóng thẩm thấu sâu vào da.

Loại mặt nạ nam châm này đang tạo nên cơn sốt ở Hàn Quốc, hứa hẹn sẽ giúp da sáng đẹp, mịn màng ngay sau lần đầu sử dụng.

Không biết các mẹ sao chứ em nhìn là thấy tò mò rồi, muốn mua về dùng xem sao. Hâm mộ các bạn Hàn Xẻng rồi đấy, e đọc thấy Hàn là nước tiêu thụ mặt nạ nhiều nhất thế giới cơ mà. Ôi muốn thử loại mask này quá cơ >..Top các dạng kem nền độc đáo của Hàn Quốc

> Cách trị mụn đầu đen hiệu quả, an toàn, nên biết ngay hôm nay!

> 10 cách làm trắng da đơn giản dành cho phái nữ