Chào cả nhà em là 1 thành viên của Wedtretho lâu rồi . Vì cv nên không thường xuyên vào wed . Sau đây em xin kể về tất cả quá trình e sống trong tình trạng mặt mũi sần sùi , toàn mụn là mụn . Nhiều lúc thấy mặc cảm , tự ti vì khuôn mặt . Em cũng đã thử rất nhiều phương pháp bằng tự nhiên . Có đi sapa , da liễu nhưng cũng chẳng khỏi . Lúc đó người yêu em ( hiện tại là chồng) thấy có người bảo bôi rượu ngâm với cây để trị mụn hiệu quả lắm nên cũng mua cho em dùng cùng thuốc uống , em cũng kiên trì bôi và uống nhưng mụn không hết mà nó lại lên nhiều hơn , da bị bào mòn bị xạm và có lên những vết tàn nhang . Lúc đó thật sự em chẳng biết làm sao nữa cũng thử rất nhiều phương pháp rồi . Lướt FB thấy có người bạn trước học cạnh lớp c3 của em, lúc học c3 thì bạn ấy nhiều mụn lắm nên cũng vào hỏi bí quyết trị mụn của bạn ấy là gì . Bạn ấy kể có thuốc bôi hoàn toàn bằng thảo dược thiên nhiên . Em cũng đánh liều để sử dụng , đằng nào thì mặt cũng nhiều mụn rồi thử xem thuốc này có hiệu quả hay không , cố gắng kiên trì trong 3 tháng hiệu quả hơn sự mong đợi mặt không những hết mụn , tàn nhang mà còn se khít lỗ chân lông . Em đã tìm được phương pháp hoàn toàn bằng thảo dược thiên nhiên không gây mỏng , bào mòn da . Bài viết của em không nhằm mục đích bán hàng , chỉ muốn chia sẻ để cho các chị , các mẹ đang băn khoăn với những vết mụn , nám , hay tàn nhang được biết và em muốn tất cả những người phụ nữ đều được đẹp . Cuộc sống của em thật sự thay đổi các chị có muốn điều đó không ?