Chào các cô các bác các chị em trong diễn đàn! :)

Em rất thích làm đẹp và cẩn thận trong việc chọn mỹ phẩm. Trước khi mua sản phẩm gì em đều tra google để tìm hiểu kĩ càng về sản phẩm rồi mới quyết định xem có mua hay không. Mỗi lần search em đều thấy kết quả đầu tiên là từ webtretho.com nên em quyết định đăng ký 1 tài khoản để cùng chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm từ mọi người. Rất mong mọi người cho em những lời khuyên bổ ích ạ! ^^

Là như vầy. Em thấy chị hàng xóm em dùng kem sâm Guoyao và được kết quả rất tốt, da mặt trắng hơn hẳn da người luôn. Ngưng dùng một thời gian rồi mà vẫn giữ đc như thế. Em ham hố định mua về dùng nhưng đọc trên đây thấy có chị nói kem Guoyao chỉ trắng thôi chứ không trắng hồng, kem Kolarmy làm da trắng hồng hơn. Em phân vân vụ đó lắm. Em viết những thắc mắc của mình ra các chị cho em lời khuyên nha!

1. Em nên dùng kem Guoyao hay kem Kolarmy ạ?

2. Nếu dùng thì chỉ dùng mặt thôi hay là có dùng được cho body không ạ?

3. Đã ai dùng kem dưỡng trắng da toàn thân tinh chất lựu đỏ của Hàn Quốc chưa ạ? Em thấy mọi người bán rầm rộ quá, chẳng lẽ trắng mặt lại không trắng người. :( Các chị cho em ý kiến về sản phẩm này nhé. Hình của kem ấy đây ạ!

Em chờ ý kiến của mọi người ạ! Tks mọi người nhìu nhìu!! :x:x