Chuyện là như này, mình có chị ở Mỹ, bt chị ý rất ít hay sử dụng các sản phẩm làm đẹp. Nên da cũng thường thôi, cũng có mụn li ti khá nhiều, mà các chị biết rồi đó nhiều sản phẩm trôi nổi quá trên thị trường ko biết tốt hay ko nên đâu dám dùng, em cũng ko dám khuyên gì để chị ý vì em vốn kiến thức làm đẹp ko có. Nhưng hôm qua, em vừa facetime với chị ý, thì da dẻ chị ấy đẹp hẳn, như đi thẩm mỹ, cái em mới hỏi: “chị mới thẩm mỹ về hả da đẹp quá”. Cái chị ý bảo “đâu có đâu”. Hỏi ra dài dòng các thứ thì chị ý nói là dùng cái 2bbio gì gì đó, nó peel da gì đó mà phát một đẹp. Em thì tất nhiên không tin rồi. Nên em mới lên hỏi các chị em ở đây có ai dùng chưa share kinh nghiệm em với. Vì em cũng bán tín bán nghi, nửa muốn dùng, nửa ko vì cũng sợ. Mà thông thường thì sản phẩm mà hiểu quả ngay toàn xạo và nguy hiểm lắm. Chị em nào dùng rồi cho e cái feedbak nên dùng hay ko để em biết. Mà nghe nói giá cao quá, hơn 32tr lận. Xin các chị chia sẻ với. Cũng gần tết em cũng muốn mình đẹp. Vì da em cũng khá nhiều mụn lắm. em cảm ơn!