Các mẹ ơi ới ời.

Em đang rất bức xúc vì cái vụ lông nách của em đây. Trời ơi, mùa hè đến nơi rồi. Áo váy hở nách chuẩn bị được trưng ra thì ôi buồn làm sao... lông nách của em lại cứ ngày càng dày, ngày càng đen. AX nhổ mãi rồi.. cũng thấy oải quá. Vả lại em có cảm giác là càng nhổ thì nó lại càng mọc dầy và đen hơn hay sao ấy hình ảnh Em cũng đã dùng nhiều loại kem tẩy lông kể cả của nội (lưu ly) đến hàng Vichy dưng mà cái vụ tẩy lông đó không tốt mà lại phải làm thường xuyên lắm lắm. Nếu lỡ để 03-04 ngày không tẩy thì ôi thôi... lông mọc lên cứ như nấm sau mưa ý, lại đều tăm tắp và đen nữa chứ... hình ảnh hình ảnh. Hơn thế nữa AX em là bác sĩ nên anh ấy nói thành phần thuốc tẩy lông này có chứa chất làm tan sừng ( bôi vào thì lông mềm nhũn ra - lau sạch hết phần mọc lên nhưng chân lông vẫn ở lại ) ==> Loại này dùng lâu rất có hại cho da ở vùng nách == > nếu dùng quá lâu có thể gây ung thư da ===> Ôi nên AX cấm tuyệt đối luôn hình ảnh. Em nghe nói có lại thuốc dùng để wax lông rất tốt. Theo phương pháp này lông sẽ bị nhổ tận gốc - thời gian sẽ lâu hơn (như khi mình nhổ bằng nhíp ý ) nhưng lại hiệu quả hơn nhíp nhiều vì thành phần thuốc wax khi tẩy xong sẽ khiến cho các lỗ chân lông bị thành các sẹo mờ nhỏ ( khó nhìn thấy ) ==> chúng có tác dụng ngăn lông mọc trở lại. Vì thế nếu wax trong một khoảng thời gian dài khoảng 03-05 tháng thì lông sẽ rất lâu mọc trở lại và hơn thế nữa chúng cũng trở nên mềm hơn, màu cũng nhạt hơn nên sẽ rất thoải mái và dễ chịu. hình ảnh hình ảnh Ôi chỉ nghe thôi đã khoái lắm rồi !!!

Có mẹ nào biết về loại thuốc wax lông này thì chỉ cho em để em mua về tự làm ở nhà với. Em không thích đến thẩm mỹ viện vì cái vụ này đâu vừa tốn kém hơn mà thuốc có khi lại không tin tưởng. CÁC MẸ GIÚP EM VỚI... hình ảnh hình ảnh ỚI...!!!