Xin chào mọi người, trong một ngày mình thật tâm đắc chai sữa tắm mình mới mua nên muốn chia sẻ với mọi người. 

Mình là một đứa rất kén trong việc chọn các loại sữa tắm vì mình rất khó khăn với mùi hương và cả mẹ mình nữa. Mình với mẹ thường sẽ dùng chung một loại sữa tắm vì thế nhà mình phải thật chắc chắn để phù hợp với cả mẹ lẫn mình. Nhà mình đã từng trải qua rất nhiều “cuộc cách mạng” về các loại dầu tắm và thật sự rất ít khi tâm đắc với mùi hương nào vì hai mẹ con khá là khác nhau. Nhưng đặc biệt mẹ con mình lại khá kị mùi của Enchanteur hay Double Rich vì nó bị nồng và tạo cảm giác không thoải mái lắm đối với nhà mình. Mình thì mình sẽ chọn các loại sữa tắm có mùi khá đặc trưng như 10 mùi hương của thương hiệu Cottage. Nhưng riêng mẹ mình thì lại không thích dạng lỏng của nó nên mẹ mình đã says no. Và thế là công cuộc đi tìm sữa tắm phù hợp với cả hai mẹ con lại bắt đầu từ con số 0. Trong một lần đi dạo siêu thị, mình phát hiện ra “em” Sensez có mùi rất thoáng, rất hợp ý mình. Mẹ con mình mang về xài thử thì nhà mình thật sự rất rất ưng luôn á.

👉Điểm cộng siêu to khổng lồ cho Sensez là hạt chất massage giúp tẩy tế bào chết và tế bào sừng bám trên da mình rất chi là tốt luôn và phù hợp với mọi loại da luôn nha . Dạo gần đây da mình đã trở nên mềm mượt hơn nhờ “ẻm” á :>. Nhà mình mua hương oải hương vì cả mẹ mình và mình đều thích hương của loài hoa này. Mùi hương rất thơm và cũng rất dễ chịu nhé. Em này giữ mùi cũng rất ổn áp nhé. Mình có thói quen tắm vào buổi trưa nhưng phải 2-3 tiếng sau mới hết mùi, rất thích hợp cho các bạn vận động nhiều và dễ ra mồ hôi nè Còn nữa, mẹ mình khá kỹ tính trong các loại sữa tắm dạng lỏng vì mẹ mình hay nghĩ “không lên bọt được nghĩa là không sạch” thế mà mẹ lại rất ưng em này vì khả năng tạo bọt, làm sạch da vừa đủ, tạo cảm giác luôn an toàn. Vì thật sự không phải cứ tạo được bọt nhiều sẽ tốt cho da nhưng khó tạo được bọt lại khiến mẹ mình không thoải mái khi tắm.

👉Giá thành của em này cũng rất hợp lý nhé: trung bình tầm 130k/ chai (680ml). Hiện tại Shopee đang có chương trình giảm giá chỉ còn 95k 1 em thui các bạn ơiiiii. Quá là hời luôn áaaaa. Bạn nào có nhu cầu muốn chiếm hữu em í với lượng sale khủng hơn nữa thì mình có thể đợi đến 6/6 để Shopee có thêm thật nhiều ưu đãi nhé hehe. 

Chúc các bạn có một làn da luôn tươi mát để phòng chống dịch.