Từ khi mình mụn mọc lên da mình thì mình bắt đầu quan tâm đến da mình nhiều hơn.:| và nhận biết được rằng da mình đang dần dần xấu đi và hành trình chữa mụn của mình bắt đầu.

Mình chữa mụn từ khi học cao đẳng đến khi đi làm chẳng sản phẩm nào hết cả ai giới thiệu cái gì chữa được mụn thì lao vào chữa nhưng cuối cùng chẳng đâu vào đâu tiền mất tật vẫn mang. da thì ngày càng yếu đi thật sựu lúc đó bản thân thấy street kinh khủng đi đâu cũng bịt khẩu trang và rất ngại chụp ảnh. hoho sau bao gian nan vất vả chạy đông chạy tây cuối cùng được bà chị giới thiệu cho sản phẩm tốt mới đầu cũng lo lắng vì sợ tiền lại mất tật lại nặng thêm. và mình lao vào tìm tòi về sản phẩm xem có tốt hay không hay chỉ là quảng cáo . cuối cùng thấy sp cũng ổn và quyết định mạo hiểm mua về dùng hehe:)) may mà quyết định này không sai :))( cái lày là ông trời thương lè) :))mụn bắt đầu đỡ đi và dần dần hết . Sau khi mụn hết quay vào chữa vết thâm cũ để lại con đường cho da đẹp lên thật là gian nan đối với mình, cứ ngỡ thế là cuộc sống tươi đẹp rồi bản thân thầm cảm ơn vì đã gặp đúng thầy đúng thuốc:)). vui mừng chưa được bao lâu hành trình lại bắt đầu chữa nám sau sinh lại bắt đầu :(( haiz . em khuyên mọi người nên tìm hiểu thật kỹ về sản phẩm mình đang dùng và chuẩn bị dùng khỏi tiền mất tật lại mang ( giống em). và khi vấn đề còn dễ giải quyết nên tìm cách giải quyết luôn đi ạ. chứ để như em thật là mệt mỏi.

Em cảm ơn mọi người đã lắng nghe em tâm sự!!!!=D>:x