Em 18 tuổi, bị mụn cách đây 4 năm ạ, nhưng may mắn được người quen giới thiệu vào khám tại pk phước lê, sau gần 6 tháng điều trị em đã hết mụn hoàn toàn :) nhưng da mặt cũa em không được tốt, trước bị mụn em dù có nặn hay không thì khi mụn lặn xuống vẫn để lại nguyên bãi chiến trường trên mặt nên bây giờ dù khám xong đã hết mụn nhưng mặt em bị thâm và sẹo lõm khá nhiều :(

Em cũng bổ sung những chất như vit c, e, a, .... Nhưng vẫn hoàn 0 :(

Em đang nghĩ đến phương pháp điều trị sẹo lõm và thâm ở các phòng khám hoặc thẩm mỹ viện nhưng em sợ là không an toàn (lừa đảo), hoặc hiệu quả không như mong đợi mà lại còn trầm trọng thêm thì đúng là tiền mất tật mang ạ :( và mẹ em cũng sợ như thế và phí điều trị quá đắt nên vẫn không đồng ý ạ :(

Các chị có biết phương pháp nào hay, hoặc nơi điều trị an toàn thì nói em nghe với ạ, em xin cám ơn nhiều :)

Về phòng khám phước lê thì em không biết như thế nào nhưng em hoàn toàn cho 4/5 sao về điều trị mụn, vì đối với em không bao giờ có khái niệm tuyệt đối cả, và vì khám ở đây hơi cực ạ :( và bạn em bị mụn em đều giới thiệu vào đây cả :)