Trước da mặt em mịn màng ko tì vết lun,nhưng khoảng đầu năm học này,tự dưng da em nổi mụn tràn lan,ầm ầm lun ý chứ,em điên cuồng tìm loại mỹ phẩm hợp cho da,trị mụn,đi spa,....

Sau đó em mới xài tới kem OLY HT,hjx nửa tháng sau da nó đẹp ta nói ha,nhưng cái tính em thix hàng thiên nhiên,da đẹp rùi là em ngưng hà,nhưng trời phụ lòng ng,ngưng kem xong em nổi còn hơn xuất phát điểm nữa,sau này mới biết nó là kem có coticod oa oa.

Em lại lên hành trình vất vả thuốc trị mụn,từ nghệ thiên nhiên,mật ong rừng,ròi thuốc tây........đủ thứ,xong em nản tới mức kệ nó lun,ra đường bịt chặt cái mặt như yêu cái khẩu trang lắm ý.

Xong em tình cờ bị cảm nhẹ,ghé mua thuốc,cái bà bán thuốc mới kêu em mua chai thuốc nước Kim Ngân Hoa trị mụn về xài thử,190k,em nghĩ thui kệ,mặt tan nát rùi,có thêm nữa cũng ế ,heo chết chả sợ nước sôi,mần 1 chai bự lun.

2 ngày đầu thoa da nó khô khủng khiếp,mà mụn nó lênmay2 thấy ha hỡi ơi nun,nhưng em cứ theo,sáng lần,trưa lần,tối lần,mỗi lần xức 2 lớp,tại thoa xong nó rút khô hết nên kệ nó,em cất cái gương ko thèm nhìn lun,nhưng kì diệu lun á,2 tuần sau chuyển biến rõ rệt,mụn nó xẹp dần nhưng khổ cái nó thâm lại,da khô nứt bong ra lun ý,nhưng em vẫn dùng,chỉ là thoa 1 lớp à,tuần tiếp theo thì hết mụn nun,nhưng em thấy da khô quá nên ngưng sd,đắp mn mật ong rùi hoa quả,em kết lun kem gấc của Thorakao,giờda mặt em khá ổn,trắng mịn mịn,ko mụn,ửng hồng nữa,chỉ là nó còn khô quá do td thuốc kéo dài.

Da em là da dầu nặng mà giờ khô bpong tróc mới ghê chứ,nhưng em xài kem gấc thấy ổn lại nhìu,

Em chia sẻ kinh nghiệm và sẵn sàng chỉ cặn kẽ cho bạn nào mún xài

em ko buôn bán gì hết nên bài viết này cũng hum phải PR,mọi ng đọc ùi tham khảo,em là đứa khổ sở vì mụn nên em hỉu cảm giác mấy ce giờ!