Em xin chia sẻ với các mẹ chuyện là anh chồng nhà em làm đầu bếp, các mẹ biết nghề đấy rồi, tiếp xúc với khói lửa dầu mỡ có khi còn nhiều hơn gần vợ [-(

Thời gian đầu tìm hiểu và cưới nhau thì cũng không quá khác so với hiện tại nhưng dạng còn chấp nhận được và em cũng nghĩ là khi yêu thì mọi điểm xấu đều được bộ não mình " camera360" cà láng mịn ;;)

Nhưng cũng 3 năm rồi, càng ngày em phát hiện da mặt anh chồng nhà em càng xuống cấp trầm trọng, sẹo rỗ cứ nhiều dần và hình như còn to ra thêm vào đó là những vết hơi nám nám bầm bầm.

Mải mê chăm con rồi cứ việc chồng,chồng làm- việc vợ, vợ lo, giờ em thấy mình bỏ bê anh ấy quá. Thế là tự động lên google fb các kiểu tìm hiểu rồi xin ý kiến, nhưng vẫn không tin và ko yên tâm, thời buổi giờ cái quái gì cũng thuê mượn review được cả nên em rất dè dặt. May làm sao có người chị ở Singapore (cũng quen biết do làm ăn qua lại thôi) về VN 1 tuần, 2 chị em tâm sự qua lại thì chị gthieu đến Pure White Spa. (Các mẹ đừng vội, em không nhận được tiền review thuê đâu ạ, hihi. Cứ thong thả đọc tiếp đi nhé.)

Chị nói dạo trước cũng đưa ông chồng từ Sing về đây để trị da liễu, nhưng kết quả chán quá, ý là chị ko thấy được kết quả ngay, vì các mẹ biết đó, trị theo cách bs da liễu thì tốn cả đống tiền mà kết quả đến rất chậm, thêm vào đó việc phải dùng thuốc tây trong thời gian dài ( ít nhất là 1 tháng- 2 tháng) có thể khiến bệnh này chưa hết đã đâm ra bệnh kia. Đi Spa cũng áp dụng luôn nhưng khi hết thuốc hết kem của spa về VN ko kịp thế là da mặt trở lại trạng thái nhàu nát như xưa. Chỉ có Pure White Spa là chị ấy ưng ý nhất. Khi đó mình cũng tin chị nhưng không hiểu vì sao chị lại nói với 1 thái độ yêu thích tột độ như vậy.

Trở lại vấn đề của chồng em :D, khó mà đưa anh ấy đi đâu được nhé, sắc đẹp là của chồng, mà em phải năn nỉ gãy lưỡi mới ậm ừ rồi đi đến Spa này với em các mẹ ạ, vì anh bảo anh ngại đến chỗ toàn phụ nữ,kì lắm (trộm vía, không biết là thật hay giả nai nhưng em thấy vui lúc chồng giải thích như vậy lắm ^^)

Spa này nằm ở quận 1, gần cầu Trần Khánh Dư, mà lại còn nằm trong hẻm, đến nơi 2 vợ chồng hơi e dè. Bước vào Spa thì cũng giống 1 số Spa em từng đi, nhưng có vẻ hơi ít nhân viên, có điều ôi thần linh, bằng cấp của Chủ Spa thì hàng đống các mẹ ạ. Đặc biệt em hay tăm tia lắm, chủ Spa này rất chi là tâm linh, và khi viết bài chia sẻ này thì em đã qua 2 lần tiếp xúc nói chuyện với chủ Spa, để ý thấy rất quan tâm đến việc cúng kiến, nhìn ông Địa và ông Thần Tài em mê tít, cực kì hoành tráng!!! Mấy spa khác cũng gần như vậy nhưng chủ yếu họ trưng bày mỹ phẩm là nhiều, Spa này em chả thấy trưng bày gì, hình như về sau thì có nhưng rất rất ít, không theo dạng bày bán mời chào có khi em còn bị ép vào thế khó xử khi gặp phải nhân viên tư vấn ăn hoa hồng sản phẩm như các Spa khác.

Em với chồng em lúc đó vào thì đã có tham khảo qua fb nhờ bà chị ở Sing gửi cho xem, nên nói luôn là muốn trị sẹo rỗ.

Kết quả các mẹ xem nhé, hình dưới là trước và sau lần thứ 2 đến Spa này, thật em và chồng rất vui vì tìm được một nơi giá cả rất chi hợp lý và đặc biệt không bị làm khó chịu mồi chài mua mỹ phẩm của Spa. Mất khoảng chưa đến 2 triệu đồng, mà da đã cải thiện được đến vậy, vui quá nên đêm hôm lén anh chồng lên Webtretho chia sẻ cho các chị em các mẹ biết đấy :)

Hy vọng mọi người có thể tìm được một spa ưng ý như vợ chồng em sau nhiều lần mất lòng tin trị mụn hay sẹo rỗ ở những Spa khác nhé.

Địa chỉ em vừa search lại đây ạ, cứ quên mãi :(( các mẹ tham khảo nhé:

102/15 Trần Khắc Chân- P. Tân Định- Quận 1- FB: 098.168.1111 (Lương Ngọc Huyền New)

webtretho

webtretho