Chuyện là thế này tình cờ em nhìn vào gương và thấy hiện ra nhiều nốt mụn thịt trắng trắng,u u đáng ghét,thế rồi quyết tâm vào Bv da liễu để đốt

Vào bv họ tính em là 400k tiền đốt khoảng 14 hột,đến phòng đốt khi vừa nằm trên giường em đã với Bs: " Bs đốt nhỏ dùm con thôi,vì con sợ sẹo lõm lắm" đáp lại là vẻ mặt lạnh tanh-> tim em nhảy loạn xạ theo những vết xèo xèo đó:Sick:

Xèo xèo...xong khoảng 11 vết đốt trên mặt em,xuống giường em nhìn vào gương,trời ơi 11 vết vết nào vết nấy cũng sâu hoắm :Sad: nhưng em vẫn tự nhủ lòng có lẽ khi tróc ra rồi thì sẽ ko sao (tự an ủi:Sad:)

Cái ngày ấy cũng đến 8 ngày trôi qua những vết ấy tróc ra hoàn toàn và để lại cho em 9 vết sẹo lõm gắm vào mặt -> nhìn mà muốn khóc:Crying:

Em lập topic này mong là các mẹ bị mụn thịt như em,hãy sống hòa đồng với nó,tốn tiền để mua lại những sẹo lõm này thì thà để mụn thịt còn đẹp hơn(tốn tiền dại)

Em cũng chẳng dám đặt chân vào mấy cái TMV để hi vọng làm sẹo lõm này nọ vì BV da liễu lớn như vậy mà còn như vậy thì ...em sợ lắm rồi,có chết cũng ko dám đặt chân vào lần 2

Em sợ cái khuôn mặt lạnh tanh của Bs,hình như họ...máu lạnh lắm hay sao ấy.Hay Bs ấy đang có việc ko vui nên trút giận lên khuôn mặt em:Crying:

Em giờ chỉ xứt nghệ tươi & đắp mặt nạ sữa chua vì em nghe nói sữa chua có thể tái tạo da mới -> hi vọng nhỏ nhoi.....:Sad: