Chào các mẹ, các bạn!

Sau bao ngày khổ sở vật vã với cái da mặt, em chỉ còn cách lên đây nhờ tư vấn trực tiếp từ các mẹ,

Da mặt em bị mụn từ nhiều năm nay, thời gian gần đây da đã đỡ mụn nhưng vấn đề kinh khủng để lại là da mặt bị rỗ và sẹo. Có những vết rỗ bằng hạt đậu xanh, em cực kỳ mất tự tin nói chuyện với mọi người cũng không dám nhìn trực diện vì sợ người ta cứ chăm chú nhìn vào da mặt mình.

Em sinh viên năm cuối, sắp ra trường để đi làm., với cái mặt thế này em không đủ tự tin trong các vòng phỏng vấn. Cũng chính nó mà em không dám yêu ai vì sợ mình xấu xí đi chơi với bạn bè ny lại làm anh ấy khó xử.

Em thực sự rất khổ sở vì cái da mặt này, cảm giác lúc nào da cũng sạm sạm, nhìn kém sức sống, nhiều lúc em còn chỉ ước có thể lột vứt nó đi được thì tốt.

Các mẹ chỉ giúp em cách nào có thể mờ các cái vết rỗ và sẹo, hoặc em phải dùng gì để che đi các vết sần sùi lồi lõm này ạ?

Với cả, em đang dùng Bebe và nước hoa hồng của Pond's, mọi người bảo Pond's nồng độ cồn cao hại da rất nhiều thì em có nên tiếp tục dùng hay không ạ?

Em cảm ơn mọi người ạ!

:69::69::69::69: