Bạn em, da hơi hơi trắng thôi , kém da em 1 chút, sau 2 tháng hè gặp lại tự dưng thấy nó gầy ơi là gầy, người đẹp,da trắng bóc, trắng lắm ý,trắng gấp đôi da em luôn (nhưng chân tay nó vẫn đen hơn em).Nó giảm cân nhiều thế thì chắc chắn da pải sạm lại, xấu đi chứ ko thể ..gầy đi, da đẹp...bọn em nhìn nó như kiểu có phép tiên ý!

Em ko nói phét tí nào,các mẹ cứ tưởng tượng da em bé nào trắng lắm vào - thì là da con bạn em! (Trắng như dùng thuốc trộn, nhưng nó ko pải là dùng thuốc trộn đâu nhá) như kiểu đi tẩy da, thay da mới ý! Em đảm bảo ko chị nào trg WTT địch nổi luôn! Da trắng mịn như da em bé, ai gặp nó cũng ngỡ ngàng, em hỏi nó làm thế nào da trắng thế, nó ko nói hu hu.. Nhà bạn ý giàu, em nghĩ bạn ý đi thẩm mỹ viện! Có mẹ nào biết vì sao da trắng,đẹp nhanh thế ko ạ? để anh em ta học tập! Em nghĩ bản chất da mỗi ng do sắc tố, có bôi kem dưỡng da đắt tiền đến mấy cũng ko ăn thua, cùng lắm chỉ trắng mịn đc 1 tẹo, ko bôi lại đen. nhưng bạn em trắng hồng đẹp lên nhiều nhiều cơ,có thể là đi mỹ viện, cả 1 quá trình làm trắng da đắt lắm ý..nói chung em ko sành vụ này,em ko biết,các mẹ thông thái ai đã từng đi spa, thẩm mỹ viện...biết chỉ em với? da em dạo này sạm, lỗ chân lông to, nhiều mụn đầu đen chán quá hu hu...