Em bị mụn đến nay đã gần 4 năm, cũng đi chữa mấy nơi rùi ạ, nhưng mà chỉ đc tầm 5-6 tháng là mụn lại mọc trở lại, buồn ghê gớm. Hôm nọ e có đọc được bài viết cảm ơn bs Thanh Phượng - GĐ trung tâm đào tạo và trị mụn đông y VN cùng với nhiều phản hồi của các bạn đã chữa khỏi mụn ở đó. Thấy có bạn bảo ở đó trị mụn không bị tái phát lại nữa, chính vì thế em đã quyết định đến đây chữa xem sao. Vậy nhưng khi đến nơi em thấy hơi thất vọng vì thấy mặt bs Thanh Phượng cũng có mụn, rồi mấy nhân viên ở đó mặt cũng mụn luôn, hix. Đến khi em hỏi giá cả thì chị Phượng bảo mặt em tầm 8 triệu là sạch mụn, em hơi giật mình vì giá tiền, vì mặt em cũng đầy đủ các thể loại mụn: mụn đầu đen, mụn cám, mụn bọc nhưng ko đến nỗi nhiều lắm đâu ạ, vậy mà hết những 8 triệu, hix. Hôm ấy em mang theo có 4 triệu nên chị PHượng bảo nộp làm 2 đợt cũng đc. Chị Phượng bảo thời gian đầu da sẽ hơi khô, bong tróc và đỏ, mụn ẩn sẽ đẩy lên nhiều. Vậy mà em uống thuốc với bôi thuốc gần 2 tuần rồi mà mặt vẫn vậy, da chả khô, chả bong tróc, mụn ẩn cũng chả đẩy lên tẹo nào luôn. Em hoang mang quá, nhỡ đâu đổ cả đống tiền vào đấy mà mụn ko hết thì em đi chết luôn, huhu. Chị nào đã chữa ở đấy rồi cho em xin ý kiến với. Tặng hoa các chị