Đây là một trong những trận Việt mình yêu thích như dòng tràm trà, bí đao, động hoa hồng các thứ và đặc biệt dòng tẩy tế bào chết cà phê đậm chất Việt Nam.  Mình sử dụng quá hầu hết các dòng dưỡng da của cocoon rồi  trừ mấy dòng bé thì đó không hợp nên không sử dụng.

1.Tẩy tế bào chết thật sự đây là cái tẩy tế bào chết mình hay mua lại nhất, vì nó rẻ mà tốt nếu phân có mắc hơn thì có nhiều sự lựa chọn chứ rẻ như thế này lại dễ mua chỉ tìm đến cocoon.

Hai điểm là mình muốn tiếp tục sử dụng em tẩy tế bào chết này đó là.

Hạt cà phê nguyên chất từ vùng đất đo Tây Nguyên đầy nắng gió, cà phê không chỉ là niềm tự hào của Tây Nguyên mà còn là niềm tự hào của Việt Nam, nên mình cảm thấy khá vui khi có một ngày mỹ phẩm Việt có thể phát triển chinh sản phẩm chất lượng dựa vào nguồn nguyên liệu có sẵn của nước mình 

Điều thứ hai cũng chính là lý do khiến mình gắn bó mãi với em tẩy tế bào chết này chính là giá thành và chất lượng của sản phẩm. tẩy tế bào chết của cocoon được sản xuất bằng nguyên liệu cà phê rang xay vừa thơm lại giúp tẩy tế bào chết cực kỳ sạch sẽ kèm theo đó là bơ ca cao giúp cho da giữ được độ ẩm tránh khô rát trong quá trình sử dụng và sau sử dụng 

2. Mask bí đao

Mình thấy thích sản phẩm mask bí đao này vì nó khá "ngon "nhìn như bơ đậu phộng mỗi ngày quét lên bánh mì ăn sáng vậy đó rất mịn,mùi của masj đậm chất tràm Trà vì thế khi thoa lên da đem lại cảm giác mát lạnh như đắp đá lên mặt nhưng lúc nằm quạt gió hay máy lạnh là khuôn mặt như đóng băng.

Tác dụng chính trong một lần mask là có cảm giác sạch sẽ, kiềm dầu tốt nhờ vào số lượng tràm trà nhiều trong mask giúp da khô ráo hoàn toàn, mụn ẩn cũng giảm đáng kể.

3. Nước hoa hồng cocoon

nếu bạn muốn tìm một loại toner dịu nhẹ dưỡng ẩm nhẹ mà nhìn sang chảnh như kiehls thì nên lựa chọn em này. Mùii thơm do thành phần chưng cất từ nước hoa hồng hữu cơ, làm sạch da nhẹ nhàng dưỡng ẩm và dịu da bên trong nhìn thấy cánh hoa hồng trong nước khá đẹp mắt. Công dụng chính là dịu da, dưỡng ẩm nhẹ nên mình cũng thấy không có gì đặc biệt lắm nhưng với giá như vậy cũng cùng với tổng thể sản phẩm thì mình nghĩ là ok. nếu không có tiền mua những sản phẩm đắt thì các bạn có thể dùng cocoơn,  lựa chọn phù hợp với túi tiền của mình.

Nguồn st