Như tiêu đề , em đã nói rất rõ ràng ạ. Các mẹ trên 4rum nhà mình đã chị nào dùng qua sản phẩm huyết thanh Cavier chưa ạ? Em nghe nói sản phẩm này có tác dụng dưỡng da, tái tạo da và làm da trắng sáng hơn khi bôi. Dạng của nó là dạng gel trong suốt chứ không phải dạng kem trắng như mấy loại kem bôi make up đâu ạ.

Nghe mấy chị bán hàng quảng cáo thì em nó là hàng xách tay từ Hàn Quốc, an toàn, hiệu quả, bla bla....

Da em thì bản chất là cũng sáng rồi. Nhưng em muốn trắng hồng hào hẳn. Vì bố mẹ em thi thoảng vẫn đùa là, ngày bé da trắng như trứng gà bóc mà giờ ko đc như thế. Da em giờ kiểu sáng hơi xanh. Thế nên em quyết tâm chăm sóc dưỡng da các kiểu để cải thiện da lên mấy tông nữa. Em cũng đang uống vitamin E để dưỡng da từ bên trong, nhưng cũng muốn tác động thêm kem dưỡng để cải thiện nhanh hơn.

Thấy mấy chị trên FB bán loại huyết thanh Cavier này, bảo chỉ cần lên ggl search thông tin là ra, rất nổi tiểng. Vậy mà em tìm chả thấy có thông tin nào khác ngoài mấy cái lời quảng cáo của các chị bán hàng . và feed back của mấy bạn đã dùng thử. Cái này thì em cũng chưa tin lắm, vì mấy cái kiểu feed back như thế này thì thiếu gì.

Em tìm trên thì thấy mấy bài viết quảng cáo lại không tồn tại nữa?

Tìm review của các chị em trên webtretho mình thì em chưa thấy ai nói đến loại sản phẩm này. Thế nên em mạo muội lên đây hỏi ý kiến , chị nào đã dùng sản phẩm này rồi thì cho em xin ít thông tin và review, hiệu quả của em nó có thật như quảng cáo hay không?

Vì sự nghiệp làm đẹp các chị ạ.

Sau đây là hình ảnh của em nó các chị nhé. Em không buôn bán gì đâu, đăng 500 ảnh lên để các chị nhận biết em ấy mà rivew cho em chính xác hơn thôi. Chứ tìm trên mạng đánh tên mà nó ra nhiều loại lắm