em chào các chị , em tài ngầm web mấy tháng nay rồi nhưng hôm nay em quyết định lập nick lên hỏi và nhờ các chị tư vấn :(( . em năm nay 21 tuổi,năm 3 đại học , ngoại hình cao ráo ưa nhìn nhưng khổ nỗi cái mặt - tiền đề quan trọng nhất thì be bét , :(( . da em là da nhờn , em bị mụn từ hồi năm 2 đại học do thiếu hiểu biết về mỹ phẩm , sau đó là khoảng thời gian đến thời điểm này thì thật sự là quá khó khăn đối với em ...:((

da mặt em trừ cái mũi , cái miệng ra thì mụn thâm chi chít , mụn chủ yếu là mụn đò li ti , mụn ẩn nhìn màu đỏ trên mặt, mụn viêm không nhân ,..... nhìn rất rất rất là kinh khủng , nói không ngoa chứ cái mặt em mà đi dọa con nít chắc thành công lắm :((:((:(( . đợt vừa rồi em có bị dị ứng với bột trà xanh , thế là cái mặt đã gớm , nay còn gớm hơn rất nhiểu lần :o . hiện giờ em đang rửa mặt = nước chè xanh với bột yến mạch rửa buổi tốt

hic em đã từng đi khám bác sỉ tư là bác sỉ Ánh nhưng em không hợp thuốc , em bôi thuốc của bác sĩ mà mặt đỏ chét như ông mặt trời , hoảng quá em bỏ luôn . hic , hiện giờ mặt em nhìn như cái bãi chiến trường vậy ,em lại sắp ra trường , người yêu thì không có , em cảm thấy tương lai sao mà mờ mịt quá , chắc em sẽ cô đơn trong cái đống mụn này quá :(( . các chị giúp em với :((