Hôm nay mình mới có dịp chia sẻ với các bạn về hành trình chữa bệnh DEMODEX và đến nay đã khỏi(Nhưng phải hạn chế uống bia rượu mới được). Thuốc này hoàn toàn là thuốc nam các bạn nhé:

Bản thân mình là người bị Demodex, ban đầu chỉ bị vào mùa đông như là: hai má luôn ửng hồng khô rát,

không biết tưởng bị hanh nứt nẻ nên cứ bôi các loại dưỡng da (Mặc dù mình là Nam giới) nhưng vẫn không đỡ mấy. 1 năm sau mình bị nặng hơn tức là bị gần như quanh năm vì suốt ngày phải đi tiếp khách uống bia rượu nhiều: Mặt lúc nào cũng nóng rát (Cứ phải ra rửa mặt thường xuyên), lúc nào cũng như uống rượu(mặt bị bong da, ngứa gãi thường xuyên). Được cái mình làm ở Hà Nội nên thỉnh thoảng lại ra da liễu trung ương khám (mỗi lần đi khám mua thuốc hết gần triệu bạc) ở đây có soi nấm các kiểu mà không lần nào phát hiện ra bệnh (mặc dù mình vào đây khám đã được 5 lần) và cũng có khám theo yêu cầu đàng hoàng; Nhiều lần đi như vậy thấy không đỡ mà cứ mỗi lần uống rượu lại bị nên bản thân mình nghĩ bị nóng gan thế là táng các kiểu thuốc Nam mát gan, giải độc gan.... cũng thấy đỡ nhưng chỉ được 1 tháng ko dùng lại tái phát. Về sau mình ra da liễu Nguyễn Khuyến, ở đây khám lần đầu chụp hình và soi họ kết luận chuẩn luôn là viêm da do DEMODEX, kê đơn mua thuốc uống và bôi (trong đó có dung dịch lưu huỳnh) thấy đỡ rất nhiều không như các lần trước, nhưng khi dùng xong được mấy tháng lại tái phát; khi tái phát mình lại bôi lại thuốc, biết loại thuốc này dùng nhiều không tốt cho thận, nhưng vẫn phải dùng biết làm sao.

Ông trời cũng thương mình nên cho mình cơ duyên gặp được Bác (Bác là thầy thuốc ưu tú). Mình gặp được bác trong 1 lần làm việc (Do công ty mình làm tư vấn cho Bệnh viện của Bác y). Câu chuyện cụ tỷ như này: Hôm ý là đầu năm, mình và a Phó tổng giám đốc đến chúc tết cơ quan Bác, hôm đấy sang Bác nhìn mặt mình và hỏi một

- mặt mày bị làm sao;

- Mình thì ngại nên chỉ nói: Em bị dị ứng (Lúc ý chỉ biết chữa cháy vậy chứ đâu có nghĩ là Bác ý làm Bác sỹ thì nhìn cái biết ngay nói dối sao được);

Lúc này bác lôi trong tủ ra 1 tuýp thuốc bảo mình bôi lên mặt, khi nào hết thuốc sang bác đưa cho ít nữa về dùng tiếp nếu thấy đỡ. Vậy mà thấy khỏi các bạn ạ. Trừ khi nào uống bia rượu nhiều thì 2 dái tai lại bị, nhưng mình chỉ cần bôi 1 hôm là thấy khỏi luôn, mấy hôm sau lại uống rượu bia tiếp. Sau lần đấy mình với Bác ý cộng tác.

Bạn nào có nhu cầu mua thuốc thì báo cho mình (Báo với các bạn tin vui là thuốc này quá rẻ so với 1 số loại giới thiệu trên WEB Trung Quốc; 80k/tuýp).

Mọi người nếu có nhu cầu lấy thuốc cứ gọi cho mình (Mọi người nhắn tin giúp minh vì ban ngày làm ở c

Số ĐT: 0987 294 368

Mail: @gmail.com">trunglq.gtvt@gmail.com