Các chị cho mình ý kiến về website làm đẹp cùng Hà đi, mình đã áp dụng nhiều cách chị Hà chỉ nhưng thấy chị ấy nói phóng đại công dụng quá, điển hình là trắng da sau 7 ngày với dầu oliu, chị ấy nói da chị ấy trắng mịn đến không ngờ, rồi còn quảng cáo cho dầu oliu Hanoli, mình nghe chi ấy nói thấy ham quá mua chai dầu 250ml giá 108k, thấy giá rất mắc mà chất lượng thế nào thì không biết chứ mình chế dầu oliu vào sữa tắm theo lới chị ấy cả 2 tháng nay từ sau tết tới giờ chả thấy trắng tí nào. Trong khi dầu của các hãng khác loại cũng extra virgin mà giá chỉ 75k. Còn hơn nửa chai Hanoli chẳng biết làm gì, ăn thì chả dám ăn vì không biết có tốt như chị Hà quảng cáo hay không. Vài bữa nay thấy chị nick VoThiLien có da khá đẹp do tắm sữa tươi với dầu oliu nên mình thử áp dụng chứ còn nửa chai oliu bỏ cũng tiếc, nếu lại đổ vào sữa tắm nữa thì không khéo lại hư chai sữa tắm mới

Mình còn thấy chị Hà ấy bán dầu dừa tự làm tại nhà nữa, trên page FB đẹp từ thiên nhiên của chị ấy rất nhiều đơn hàng mua dầu dừa, các mẹ cho mình ý kiến về website của chị Hà nhe, mình không có ý ném đá chị ấy, đó chỉ là suy nghĩ của mình về chị Hà, nhưng chưa chắc là mình có đúng hay không, nên mình hỏi ý kiến các chị nói về website ấy như thế nào thôi ah.