Gởi từ ứng dụng Webtretho của wind-dragon
Chào các bạn, mình vừa mở 1 cửa hàng dạng showroom, chỉ chuyên kinh doanh các sản phẩm của các thương hiệu mỹ phẩm Việt Nam chất lượng cao ở Bình Dương. Mình quan niệm người Việt ủng hộ hàng Việt nên không bán mỹ phẩm nước ngoài. Tất cả sp mình bán, bản thân mình và nhân viên đều đã dùng thử qua suốt 1 năm trước khi chính thức bán. Hiện tại, bên mình đang bán hàng handmade thiên nhiên như dầu dừa, bột đậu...của Natural Spa, hàng bình dân của các thương hiệu Phấn Nụ Hoàng Cung, Thorako, Lro'Cre (thương hiệu này có vẻ nhiều mẹ ko thích nhưng bản thân mình dùng thử cảm thấy khá ổn, hợp với các em tuổi teen trên dưới 20 lắm), hàng cao cấp hơn thì có sp của hai thương hiệu Skinna và L'asenta House. Mình muốn hỏi các mẹ đánh giá thế nào về các thương hiệu mỹ phẩm của Việt Nam ạ? Các mẹ có biết thêm thương hiệu chất lượng cao nào của Việt Nam ko ạ? (phải có giải thưởng, hay ít ra phải có giấy tờ chứng nhận thương hiệu và chất lượng sp đàng hoàng nhé). Mình muốn tham khảo ý kiến các mẹ để có phương hướng phát triển kinh doanh thật hiệu quả, mình xin cám ơn các mẹ trước nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của wind-dragon