Chào các Mẹ, hôm nay mình mở topic này vì muốn được giao lưu, chia sẻ và tìm kiếm các Mẹ có sở thích xài mỹ phẩm Clinique giống mình. hihi...

Trước đây mình xài nhìu loại mỹ phẩm khác nhau, sữa rửa mặt 1 loại, phấn nền 1 loại, phấn mắt một loại, nói chung là không theo 1 loại này. Mặc dù cũng toàn xài những hàng tốt nhưng da mình vẫn lên những đốm mụn. Một lần, được bạn giới thiệu sữa rửa mặt của Clinique, mình mua về xài thử thì thấy hợp, nên mới bắt đầu mua những sản phẩm của Clinique về xài như phấn nền, má hồng...

Cách đây 3 bữa, mình mới ghé qua cửa hàng Clinique ở 48 Lê Thái Tổ, HN mua phấn nền và má hồng để bổ sung vào bộ sưu tập trang điểm của mình nè, được mấy cô nhân viên ở đây tặng sản phẩm dùng thử của phấn nền Even Better và son dưỡng môi. Ngoài ra được tặng thêm túi đứng mỹ phẩm thiệt là thích, rất tiện dụng để mang theo đi du lịch hoặc công tác đó nha. Bạn nào đang có nhu cầu được tư vấn da hoặc đã dùng Clinique thì cứ tới địa chỉ trên nha, được tư vấn nhiệt tình lắm hihi.... :x:x:x

Các Mẹ có bị quyết nào trong cách trang điểm, chăm sóc da thì vào chia sẻ với em nha. :Embarrassment: