Thật lòng mà nói trước tình hình quảng cáo trá hình như hiện nay, viết loại bài này mình cũng ngại bị quy chụp, tuy nhiên nhìn lại nick thấy cũng kha khá bài viết lẫn cảm ơn nên mình mạnh dạn hơn

Là phụ nữ, mình hiểu sự tự ti, khổ tâm khi bị nám, nhất là quá trình gian nan để điều trị nó, thậm chí thời gian trước mình tin là sẽ không cải thiện được

Gần đây trong cty mình có phong trào dùng Glutathione 500mg, hoạt chất này nổi tiếng chắc khỏi phải bàn, nhất là cái thuốc irovy caps của mỹ. Tuy nhiên điều mình muốn chia sẻ ở đây là tận mắt mình chứng kiến một đồng nghiệp bị nám nặng cải thiện 60% sau 1 tháng sử dụng. Bản thân mình không nám, chỉ bị sạm da do cháy nằng, mình cũng rất hài lòng khi sử dụng, da mịn và sáng hơn thấy rõ. Nhưng cải thiện được da nám mới là nguyên nhân mình muốn chia sẻ hôm nay

Để tránh tiếng quảng cáo, mình chỉ nêu tên sản phẩm, có tìm hiểu hay sử dụng là tùy mọi người, cũng là hoạt chất trên nhưng do VN sx nên giá mềm hơn so với Irovy caps, mình dùng cả bộ bao gồm Glutathione + Collagen C, giá 800k trọn bộ, dùng đc 15 ngày. Sản phẩm của cty dược Medisun. Cá nhân mình thấy da mịn sau bộ đầu, sáng hẳn sau 2 bộ, chị bị nám thì cải thiện hơn phân nửa sau 1 tháng, tức là 2 bộ trong khi liều dùng của nhà sx là sẽ có cải thiện sau 45 ngày

Một kinh nghiệm chia sẻ cùng mọi người, hy vọng giúp đựoc các chị em bị nám da, điều mà người thân mình từng bị và bản thân mình cũng lo sợ. Khi chứng kiến trường hợp của chị đồng nghiệp, từ hnay mình mới mua cho ng thân dùng vì lúc trc mình chỉ nghĩ thuốc giúp đẹp da mà ko nghĩ trị nám tốt như vậy