Trước đây em nhiều mụn lắm, tại make up nhiều nên là mụn mọc chi chít, 2 bên má thâm xì, đi đâu mất tự tin dã man, mùa hè mặt thì dầu, bóng nhẫy, mùa đông bị đỏ ở các vết mụn, những chỗ bị thâm thì gặp lạnh càng thâm hơn nh ý :(...

E đi khám chữa nh nơi lắm, Bác sĩ Bảo cao bá quát, rồi viện da liễu, rồi uống acnotin, bôi crylik , đắp mặt nạ các loại , xông hơi đủ thứ vẫn chả ăn thua, mặt nhìn k khác gì ổ gà luôn...đến khi em buông xuôi, k thèm chữa nữa...Ra xuân thủy mua sữa rửa mặt nghệ Thái Dương, dùng hết 3 tuýp thì mặt e nhẵn trở lại, hết mụn khoản 80% , bg em chỉ còn những vết hơi đỏ đỏ dưới da thôi...Dùng k bị kích ứng gì hết , mà da trắng hồng " 1 cách dã man ". phải nhấn mạnh như thế, rất sáng...em đã dùng hơn 1 năm rồi, bạn bè lâu ngày k gặp lại tưởng đi đắp mặt nạ trắng da :D...da em lại là da mẫn cảm, rất mỏng, nhìn thấy cả mạch máu, dùng gì cũng bị kích ứng nhưng riêng dùng srm này thì thik lắm, vì nó k có bọt gì cả, k có kiềm k bị khô da, rửa xong da trơn láng luôn...rửa xong lau khô mặt bôi 1 chút kem nghệ thì hết thâm...cái này e dùng kiên trì lắm nên bg da em ổn lắm, em dùg srm Nghệ Thorakao thấy k thik bằng cái này, dùng cái gì xong cũng bị rát và căng da mặt rất khó chịu.... Em chia sẻ kinh nghiệm để những ai bị mụn như em đã từng bị thử xem có ok không, vì bị mụn mất tự tin nhiều lắm.....:)