Trước khi chia sẻ kinh nghiệm làm đẹp, mẹ cháu xin chúc tất cả các chị các em mạnh khỏe, tươi trẻ và lúc nào cũng xinh đẹp.

Xin trích ngang, trích dọc 1 chút là năm nay mẹ cháu ngấp nghểnh tuổi 40. Tuổi tuy hơi nhiều nhưng nhiệt tình làm đẹp thì còn sung sức lắm. Vì không còn trẻ trung nên mẹ cháu ý thức được rằng sức khỏe và nhan sắc quan trọng với phụ nữ chúng ta lắm lắm. Có khỏe mới chăm sóc được gia đình, có khỏe mới đủ sức dạy dỗ con cái, có đẹp mới được chồng cưng chiều và có đẹp mới có tự tin để làm kinh tế.

Tiêu chí của mẹ cháu là : KHỎE, ĐẸP, AN TOÀN VÀ TIẾT KIỆM.

Nếu có nhiều tiền thì việc rèn luyện sức khỏe và làm đẹp cũng không có gì lạ. Nhưng ít tiền mà khỏe và đẹp mới là điều đáng bàn. Còn yếu tố an toàn nữa. Các mẹ cũng thừa biết thời buổi bây giờ ăn cái gì, uống cái gì, ngửi cái gì, đắp lên mặt cái gì cũng có chất độc hại. Nếu không đặt tiêu chí an toàn thì chẳng thể nào khỏe nổi, có đẹp thì cũng chỉ tức thời.

Mẹ cháu lập topic này với mục đích chia sẻ kinh nghiệm đã làm và kết quả đã đạt được với mong muốn chị em phụ nữ chúng mình ai ai cũng khỏe và đẹp lâu dài. Đây chỉ là những trải nghiệm cá nhân, còn rất nhiều thiếu sót, mẹ cháu mong rằng các mẹ đóng góp thêm những trải nghiệm của mình để giúp đỡ thêm cho mẹ cháu cũng như những chị em khác.

Nếu thấy Topic có ích, xin các mẹ vui lòng nhấn nút thanks để mẹ cháu có thêm động lực chia sẻ nhé!

Nói có sách, mách có chứng, mẹ cháu không hề điêu khi giật cái tít da trắng, môi hồng, dáng xinh, tóc mượt.

Hình ảnh mẹ cháu đây ạ!

Các cô giáo của Phương Vy toàn người trắng thôi ạ!

Cái này chưa đủ tôn dáng như tạm thời như thế ạ!

Người ta tưởng mẹ cháu đi nối tóc.

Mẹ cháu không đánh son đâu nhé!