Chào các chị trên diễn đàn webtretho ^^

Em 21t, da em trước đây mịn đẹp và không có mụn, nhưng dạo gần 1 năm trở lại đây nổi mụn nhiều, em đã thử qua nhiều pp như uống thuốc bắc, uống kháng sinh, đi da liễu vv nhưng không có kết quả :(( Em cũng tích cực ăn nhiều đồ mát nhưng cũng không thấy thuyên giảm là mấy, hic. Em nghĩ da mặt em chưa đc vệ sinh sạch sẽ đúng cách nên nó gây mụn chăng :-?, Thế nên mấy hnay em research trên mạng tìm 1 loại sữa rửa mặt hợp vs da em (da em là da hỗn hợp, nhờn vùng chữ T, 2 cánh mũi và cằm, khá nhạy cảm). Em search thì thấy có 1 loại SRM của Murad đến từ Mỹ, hãng này có vẻ khá mới ở VN mình nên em cũng đang phân vân không biết có nên mua không. Em đọc review của các trang nc ngoài thì có vẻ khá tốt, em cũng muốn hỏi xin ý kiến của các chị đã xài qua SRM này, tên đầy đủ là Murad Clarifying Cleanser ạ. Em tính mua chai bé xíu (60ml) về dùng thử. Có chị nào da bị mụn như em dùng qua rồi cho em xin ý kiến đc không ạ? Em chân thành cảm ơn các chị đã bỏ thời gian đọc topic này của em và hi vọng sẽ nhận đc phản hồi từ các chị ^^ @};- @};- @};-

Chúc các chị em luôn xinh đẹp và tươi trẻ ạ :D