Em chào cả nhà. Em sinh 94, mới ra trường nhưng quá tự ti với mặt mụn nên ko dám vác mặt ra đường chứ đừng nói đi phỏng vấn xin việc. Suốt ngày chỉ ru rú trong nhà còn bắt buộc phải ra ngoài em bịt kín hở 2 con mắt để chộ đường thôi =.=. Em quá rầu các chị ạ. Em bị mụn từ thời cấp 3, cũng 7,8 năm rồi. Người đã nóng trong, còn chu kì ko đều, cuối năm 12 em đi siêu âm thì bị hội chứng buồng trứng đa nang, bác sĩ chả cho thuốc gì, bảo khi nào lấy chồng rồi tính nên em xác định nội tiết em ko tốt.

Em lại đi lạc rồi. Em xin vô vấn đề chính, như tiêu đề, các chị các mẹ nào đã dùng thuốc Spironolactone (tên đầy đủ hình như là Aldactone Spironolactone) để trị mụn nội tiết thì chia sẻ cho em chút thông tin, kinh nghiệm trong quá trình dùng thuốc ạ. Em có đọc được 1 topic ở đây chia sẻ kinh nghiệm đã trị mụn nội tiết thành công bằng thuốc Spironolactone nhưng topic bị khoá rồi ạ, lại do chính chị chủ top nhờ admin khoá nên làm em khá bối rối. Em thật sự rất cần chia sẻ của các chị các mẹ để trị mụn nội tiết. Em nản lắm rồi, mọi người giúp em với