Các chị em ơi ai có kinh nghiệm về triệt lông vào đây tư vấn giúp em với … Chả là thời gian tới em có tới dự buổi tiệc ra mắt đồng nghiệp của bạn trai, e muốn ngày hôm đó sẽ mặc váy ngắn để tạo 1 sự bất ngờ cho bạn trai em cũng như sự ấn tượng trong mắt đồng nghiệp. Nhưng có vấn đề là em chân em hơi nhiều lông vì thế trước giờ hay mặc quần dài để che đi … em đã thử nhiều cách như cạo hay dùng kem bôi mà không hết được. Em đang tính sẽ đi triệt lông mà mù thông tin quá .. cũng trùng hợp trên đường làm về có Spa BEAUTY ROYAL – 116 Thái Thịnh 2 – Láng Hạ - Đống Đa – Hà Nội đang có chương trình khuyến mại triệt lông đặc biêt rẻ chỉ với 160k bảo hành trọn đời. Cụ thể thông tin khuyến mại ở dưới đây http://become.vn/cung-spa-beauty-royal-triet-long-vinh-vien-chi-160k chị em nào có kinh nghiệm đi spa triệt lông nhiều rồi tư vấn giúp em với. Em rất lo vì chưa đi triệt lông bao giờ không biết là có tốt thật không, có như trong quảng cáo không nhỉ? Vì mức giá rẻ quá chỉ có 160k mà mức giá bình thường lên đến 6 triệu lên em cũng hơi có chút nghi ngờ về chất lượng chị em ạ.

Em rất mong nhận được những lời khuyên, kinh nghiệm chia sẻ của những chị em đã trải nghiệm qua. Xin cảm ơn rất nhiều ! chúc chị em hạnh phúc xinh đẹp mỗi ngày ạ !