Mình cần share Mask Cám gạo, Spot Cà chua trị thâm nám, bộ dưỡng Juice VitC và Set dưỡng Quýt - Cần tây cho da dầu, hỗn hợp dầu bị mụn nhé. Đảm bảo NO FAKE >.< Bạn nào muốn dùng thử thì pm mình nhé (nói là share nhưng chẳng khác thanh lý là mấy, mình đã giảm giá rồi)

Các bạn vào nhà SkinFood để đọc review nhé. Đủ hết đấy ạ.

1. Mặt nạ Cám gạo - Best Seller của SF, làm trắng sáng da, giảm vết thâm và mụn đầu đen hiệu quả, se khít lỗ chân lông. Dành cho mọi loại da.

Chẳng hiểu thế nào tuần trước khuân em Cám gạo lại ko để ý HSD, dùng nguyên tuần rồi mới biết HSD của e nó là cuối tháng 11 năm sau, hộp mới cóng. Mà mình cũng đang dùng mặt nạ đường đen cả năm mới hết có 2/3.

1/3: 65k

1/2: 85k

2. Set dưỡng Quýt cần cho da dầu, hỗn hợp dầu mụn (Toner + Emul) - Trị mụn hiệu quả, làm sáng da xỉn màu.

Mình đang dùng kết hợp bộ Juice VitC, lại chuẩn bị mua thêm bộ dưỡng dưa leo nên share bớt. Mình share cả 2 nhé chứ k share 1 lọ đâu ạ. HSD của e này đến giữa 2015 ạ.

1/4: 100k (35ml mỗi lọ)

1/3: 130k (50ml mỗi lọ)

1/2: 180k (80ml mỗi lọ) - hơi tiếc chút -_- có khi mình nên share 1/3 thôi chứ 1/2 thì mình còn lại có khoảng 30%

3. Spot cà chua - Trị thâm nám hiệu quả. Được đánh giá 5* kết hợp cùng mặt nạ cám gạo cho hiệu quả tốt nhất.

1/3: 100k

4. Set dưỡng Juice VitC (Toner + Serum + Cream) Hàng hiếm. Giờ tất các showroom, cửa hàng của SF đều hết loại này. Công dụng: Bổ sung Vitamin C, làm đều màu da, giảm thâm, dưỡng trắng và se nhỏ lỗ chân lông. Dành cho da hỗn hợp, da dầu.

Mình vẫn đang dùng thấy hiệu quả rất tốt nên để giá cao chút :)) Bạn nào thực sự cần thì inbox mình :3