Đọc các bài viết của chị em làm mình nhớ về khoảng thời gian 2-3 năm trước [-( khoảng thời gian đáng quên nhất trong cuộc đời , khuôn mặt mình lúc đó hoàn toàn bị mụn xâm chiếm , trán , má , mũi , quai hàm mụn xuất hiện ở khắp mọi nơi , mình sợ mụn đến mức ngủ cũng nằm mơ thấy. Thế là bắt đầu tìm mọi cách để trị mụn , sau đây là 1 số cách mà mình đã thử

1. Lễ mụn :-S ta nói cắn răng chịu đau , mỗi lần đi đau khóc hết nước mắt , xong cũng được đắp mặt nạ dưỡng da cho thuốc trị thâm , trắng da, ngừa mụn ---> hết 1 thời gian sau lại lên.

2.Uống thuốc :| tới cũng được hơn 5 ông bác sĩ có tiếng ở đà nẵng ----> mỏi mòn đặt niềm tin , vẫn ko xi nhê

3. Bắn tia lade [-( tốn biết bao nhiêu tiền của ----> mụn hết dc 2 tháng , da mặt láng , vết thâm vẫn còn , mụn trở lại

4. Từ bỏ , nghĩ trong bụng bực bội , hết biết bao nhiêu tiền , thời gian công sức , thôi để tự nhiên tới đâu tới

Và rồi mình gặp lại con cháu , nói là cháu chứ nó thua mình có 2 tuổi , vai vế bắt buộc phải xưng hô thế 8-| nhìn thấy da mặt nó sao mặt tráng sáng căng bóng láng lẫy ( tại lúc trước mặt nó với mặt mình cũng 8 lạng nửa cân) vậy là Gato hỏi nó làm sao thế .

Nó chỉ cho FB Sa Nguyễn 1 con bé bán hàng ở Quy Nhơn. Xa lắc , mình thì ở tận đà nẵng , Nhưng theo dõi con bé này qua Facebook thấy nó bán kem trị mụn với trắng da mỹ phẩm được nhiều người mua quá , với lại cũng có tiếng , thế là lại liều nhắn tin qua mua kem trị mụn trắng da.

Sau 1 hồi nói chuyện /:) con bé nó ko chịu bán kem cho mình , vì bảo là da mình bị tổn thương quá nặng sợ bán lở có chuyện gì nó mang tiếng nên ko bán , rồi nó khuyên mình mua collagen để phục hồi chức năng da. Mình mua collagen của nó về uống được 1 tuần thì thấy da có vẻ căng và sáng hơn , có cảm giác như da mặt khỏe hơn , sau đó mới nhắn tin qua nói chuyện , lúc này nó mới đồng ý bán kem trị mụn cho mình . Thoa kem trị mụn buổi tối trước khi ngủ dc 2 tuần , mụn bắt đầu khô và ra còi gần hết . :-S mình mừng quá mua thêm hủ kem trắng da trị thâm , xài được 3 tháng , uống hết luôn hủ collagen 290 viên. Da mình lúc này căng và sáng chỉ còn 1 chút thâm nhạt dưới da :x mình cảm thấy yêu đời hơn và xài luôn mỹ phẩm của con bé đó đến giờ và mụn không thấy xuất hiện nữa , có 1 thời gian mình đi nước ngoài gần cả tháng ko xài kem face của nó nhưng cũng chả thấy có chịu chứng hay biểu hiện lệ thuộc kem

Vậy nên mình khuyên các bạn hãy mua Collagen loại hàng mỹ 290 viên , Uống , sau đó mua kem trị mụn thoa , kết họp trị từ trong ra ngoài vậy cho nó hiệu quả [-( nghĩ lại khoảng thời gian mình ngu đầu tư bao nhiêu tiền ko hiệu quả thấy tiếc lắm :D Chúc các bạn may mắn