Sau 2 tuần thực hiện, mỗi tuần 2 lần, em thực sự rất thích lun í, da cực mịn, sáng tươi, hồng hào, nhìn rất có sức sống, nói chung là :x. Ra đường, lên lớp, ai cũng khen, hỏi bí quyết, dùng kem gì. Có khi vui quá trùm chăn cười một mình nữa chứ. Da em là da hỗn hợp. Em đi thẳng vào vẫn đề luôn.

Mua 0,5kg đậu đỏ về rửa sạch, phơi khô, rang và đem đi xay mịn thành bột, mỗi lần đắp lấy 2 muỗng nhỏ hòa với một ít sữa tươi không đường, sệt sệt có độ dính, đắp lên mặt 25p. Sau đó rửa mặt bằng nước ấm. Ak, lần thứ 2 đắp mặt mỗi tuần nhớ xông mặt tại nhà trước khi đắp các mẹ nhé. Ún nhiều nước, tránh "cú đêm", uống nước chanh loãng trước khi đi ngủ, tránh bôi kem dưỡng da ban đêm, chỉ đẹp trước mắt nhưng sẽ nhanh lõa hóa về sau. Riêng em luôn "tin vào thiên nhiên", nói không với mỹ phẫm dưỡng từ lúc biết làm đẹp. Đảm bảo da sẽ đẹp lên, em cũng đã mách cho mấy đứa bạn em, ai cũng =D>! Em thấy :-*. ;Lần sau nếu rãnh em sẽ đăng lên cách làm trắng "body" cực nhanh nữa nha. Mong các chị ngày càng đẹp hơn trong mắt những người thân yêu. Chúc các bà mẹ, các chị khỏe-đẹp-hạnh phúc!@};-