Mih là con trai,vì đang theo nghề người mẫu nên những chuyện phẫu thuật thẩm mỹ hay vấn đề về da mụn hay thuốc giảm cân. .vv..vv các vấn đề mih biết đều chia sẻ đúng 100%

Như TIÊU ĐỀ mih thấy nhiều bạn thắc mắc về vấn đề da dầu hay mụn thì mih chỉ nói trước về vấn đề da dầu,còn vấn đề sau mình sẽ nói ở các bài tiếp theo.

Da dầu là do vấn đề nội tiết trong cơ thể hãy nhớ là bên trong con người chúng ta,nó chỉ bộc phát ra bên ngoài là da bóng nhờn,đều đó chắc ai cũng biết. Nhưng nhiều bạn ko biết cách trị tận gốc mà đi thẳm mĩ viện cho nó nại cái mặt tơi bời,e bị rồi,đúng là nó hết nhờn khoảng 1 ngày,1 ngày sau lại bị lại. Cho nên e rất bức xúc vì sự ko hiệu quả ở mĩ viện và các loại sữa rửa mặt. Các bạn hãy hiểu rằng ta dùng dao lam cạo lông tay lông chân rồi nó cũng mọc lại,cho nên cái gì cũng phải trị cái gốc bên trong.

ĐIỀU TRỊ

Thuốc uống là biotin 5mg ở các nhà thuốc,nên mua ở nhà thuốc lớn rất rẻ,giá 25k 1 hộp 20 viên. Liều dùng:20 viên chia 1 ngày uống 3 viên. Sáng 2 viên,tối ngủ 1 viên.sau khi ăn . hoặc buổi sáng sau khi ăn nhẹ,uống trên 1.5 lít nước.

Chú ý:nếu bạn đang uống với các loại thuốc khác thì nên hỏi ý kiến bác sĩ

công hiệu, vì thuốc này chỉ có người trong ngành y mới biết tác dụng thật sự vì bạn em là bác sĩ . các bạn uống trong vòng 5 ngày trở lên thì mặt giảm nhờn thấy rõ,từ 15 ngày bắt đầu nhờn rất ít. Và cuối cùng 1 tháng hay 1 tháng 10 ngày là ko còn 1 miếng nhờn. Hết thuốc nhớ mua thêm

7 ngày uống là các bạn thấy hiệu quả liền

Cái này là trị triệt để tận gốc. Các bạn sẽ cảm ơn mjh cho xem và hãy đọc tiếp từng bài viết của mình. Dù viết bằng điện thoại rất mệt. Cảm ơn hẹn gặp lại. Ngày 04.12