Xin chào các chị em wtt. Lâu lắm rồi em mới vào forum để viết bài. Nhớ ngày nào còn sôi nổi tham gia chuyên mục nấu ăn và giành giải năng nổ cách đây cũng 7, 8 năm rồi. 

Hôm nay em xin chia sẻ cách để có làm da hết mụn, mịn màng, căng bóng nhé. 

Nói qua về tình trạng da của em, da em là da dầu nên rất dễ nổi mụn. Đã thế mụn thường xuyên mọc quanh quai hàm, mụn cám, bọc đủ thể loại luôn, cái này còn do nội tiết nữa. Muốn da trắng hay sáng gì thì trước tiên các chị em hãy diệt mụn trước. Mà diệt mụn thì phải từ bên trong chứ không thể chỉ bôi hay đắp bên ngoài. 

Ngày trước khi biết đến chai uống xuân xuân, em mua về uống liệu trình 3 chai mà da dẻ ko xi nhê gì chắc do không hợp. 

Tìm đọc đủ các thể loại mới biết da cần bổ sung collagen tăng đàn hồi, và cũng giúp chữa mụn thế là em mua nước uống bổ sung collagen Hector. Em uống trong một tháng, mỗi ngày 1 lọ, uống hết 30 lọ đúng 1 tháng thì da cải thiện rõ rệt nếu nói quá lên là đẹp lên rất nhiều. trước tiên là mụn ẩn, mụn cám không còn. Da căng hơn, vùng chữ T bớt dầu. Nói chung em thấy rất mĩ mãn. 

Sau đó e nghỉ uống tầm 20 ngày, e chuyển qua uống viên tổ yến nhau thai cừu của nhật, cũng là viên bổ sung collagen, mục đích là xem loại nào tốt thì sẽ uống lâu dài, viên nhau thai này 1 gói cũng 30 viên, e mới uống đc 10 viên, phải 20 viên da mới bắt đầu thấy sự cải thiện. Em sẽ update tình trạng da em sau khi uống hết 30 viên nhé. 

Chỉ muốn nói với các chị em là bổ sung collagen cho da là lựa chọn sáng suốt, chị em tìm xem loại nào hợp với mình nhé.