Các mẹ có nhớ 2 tháng trước có bài hỏi kinh nghiệm về kem tắm trắng "skin care" không. Hỏi mấy chị ở công ty xong em quyết thử một phen, cũng sợ dị ứng này kia cơ mà thấy có giấy kiểm định chất lượng cũng yên tâm. Và bây giờ sau 2 tháng thì e mới thấy mình liều ăn nhiều :v Gớm da em giờ nhìn thích phải biết, bảo sao nta da trắng thế, tưởng gì :D Dùng kem như kiểu dưỡng da thôi, nên da sẽ mịn hơn, trắng trẻo hồng hào hơn mà lại bảo về da tránh lão hóa, bắt nắng nên trắng lên mà không ảnh hưởng gì cả. Mùi thì thơm phải biết. Chiết suất chính từ sâm nên em cũng mới tin dùng. Hnào phải up ảnh cho các mẹ xem mới được. Giờ kem này nhiều người dùng lắm rồi ấy, đi ra ngoài đường thấy ai cũng trắng cũng mịn. Mình cũng phải chăm sóc sắc đẹp tí chứ. Có da trắng mịn cái nổ bật hẳn các mẹ ạ. Đi đâu chơi son lòng tươi tươi nữa là ok luôn. Hic đến giờ cảm giác của em còn sướng.Chia sẻ với các mẹ để các mẹ biết mà dùng thử xem, chứ e thử bao nhiêu là cách tự nhiên rồi ấy. Cám gạo, bột đậu xanh, rồi nấu cả nước lá tía tô để thử mà chả ăn thua, mãi nó mới trắng mà ra đường cái lại bắt nắng ngay, lại còn tốn công nữa chứ. Mà mẹ nào cần địa chỉ tin cậy hàng thật thì cứ bảo em em chỉ cho. Giờ thì tung tăng ra nắng cũng chả sợ kaka :D