Chào cả nhà, em ở Đà Nẵng mới vừa tham gia hội ạ! Nỗi khổ của em là thế này...

Câu chuyện bắt đầu từ ngày xa xưa, tuổi dậy thì lông chân lông tay em đã phát triển rất dữ. Đến năm cấp 3 quá xấu hổ vì lông chân như đàn ông, em bắt đầu cạo lông. Câu chuyện kéo dài đến năm cuối Đại Học, em 1 tuần cạo lông 2-3 lần nếu không lông sẽ mọc lên rất nhanh và cứng (cứng đến nỗi gây khó chịu cho người bên cạnh khi lỡ đụng vào chân em). Em xấu hổ và buồn lắm ạ, nhưng cha sinh mẹ đẻ ra như vậy biết làm sao giờ :((:((:((.

Từ rất lâu em đã nghiên cứu các phương pháp triệt lông rồi (em có mức thu nhập trung bình thấp nên không nói tới các phương pháp cao cấp mắc tiền nha các mẹ). Tẩy lông thì em nói thật không khác gì cạo cả, đối với chân em thì tẩy chỉ tổ tốn kem thôi. Em nghiên cứu wax lông nhưng mà cũng lên lại, cũng không thể wax mãi như vầy được. Cuối cùng em tìm hiểu về triệt lông vĩnh viễn (giá cao thôi rồi) nhưng cũng lớn sắp có gia đình rồi nên em quyết tâm để tiền đi làm chứ không thể nào mà cho chồng sờ cái chân kinh khủng như vậy được 8-}.

Ở Đà Nẵng em nghiên cứu được Belas Spa (nghe nói nổi tiếng về triệt lông, có cả cơ sở ở SG nên em thấy có vẻ uy tín, định làm chỗ này) nhưng giá sao mà chat quá các mẹ ơi, em không ăn cơm không tiêu gì hết 3 tháng chắc mới đủ tiền làm. Đành ngậm ngùi nhìn xa Belas Spa... [-(. Em nghiên cứu được thêm TMV Xuân Trường, Tường Vy, Hồng Ân... (ở ĐN thì các mẹ hẳn biết những chỗ này rồi nhỉ) mà giá cũng cao ngất trời (cũng kiểu là nhịn ăn cơm nhịn tiêu mấy tháng nửa năm mới có tiền làm :(().

Vừa rồi cơ duyên sao đang ngồi ăn bún thì thấy có chị cầm tờ rơi quảng cáo triệt lông chỗ Hoa Mai (nghe tên lạ hoắc) chuyên công nghệ triệt lông. Mình nghiên cứu được thì chỗ này dùng công nghệ diode lazer, thì nó là công nghệ mới nhất nhưng mình thắc mắc sao bảng giá của bên này rẻ dữ vậy, rẻ quá luôn. Như triệt nách mình hay nghiên cứu là 500-700 mà chỗ Hoa Mai có 150k còn triệt chân thì có 250k 1 lần mà mình có thể trả từng lần. Cá nhân mình hơi bị sốc. Nhưng hơn cả là mình cũng mừng vì nếu thật sự chỗ này triệt hiệu quả như họ quảng cáo coi như cuộc đời mình sắp nở hoa rồi vì bye bye được cặp chân lông lá trước khi chống lầy :Embarrassment:.

Tuy nhiên chỗ này mới mở đc chưa tới 1 tháng nên trên mạng chưa có thông tin gì nhiều cũng chưa có nhiều phản hồi, mình thì ít tiền lắm nên không muốn làm chuột bạch hihi. Không biết có mẹ nào làm ở đây chưa cho mình 1 phản hồi đi :-S. Hay là các mẹ biết chỗ nào triệt lông tại ĐN giá cũng mềm mềm chút tư vấn cho em với ạ. Nỗi khổ này là nỗi khổ nói thật là trời không thấu nữa luôn các mẹ hu hu hu :((:((:((