không hiểu sao càng lớn em càng xấu xí, lúc nhỏ thực tình là em không đẹp, lúc mới sinh đến lớp 6 -7 em không đẹp, em thuộc dạng bình thường trong trường, nhưng lên lớp 8-9-10 thì em lại tự cảm thấy mình đẹp ra, lúc đó em đã biết làm đẹp nên tập tành thoa son, mặt thì V-line, hơi ốm tí nhưng mặt thì không thấy ốm, nhìn khá dễ thương, ai cũng nói e dễ thương, năm lớp 10 có nhiều bạn nam để ý, nhưng tại sao càng lớn em càng cảm thấy mình xấu hơn, mặt thì mập không còn Vline như ngày nào, cười mỉm thôi là mặt em như cái bánh bao 2 trứng thượng hạng, môi càng ngày càng thâm xài son che khuyết điểm cũng chẳng ăn thua gì, môi càng ngày càng dày, nhất là môi trên, ngày trước môi em không mỏng cũng không dày, em cười lên dù cười ngoác miệng thì môi trên của em sẽ thấy mỏng ra chứ chẳng dày như bây giờ, giờ mà cười ngoác miệng là môi trên của em dày như miếng thịt chắn ngang vậy :((:((:(( còn nữa , em xem hình ngày xưa thấy môi em cân đối, giờ lại mất cân đối, nghĩa là môi bị lệch lệch chứ không cân đối như trước, bên hơi hướng lên bên hơi hướng xuống, môi trên bên dày bên mỏng, mối dưới y như môi trên nhưng ngược lại, nghĩa là môi trên dày bên phải thì môi dưới lại mỏng bên phải :((:((:(( em không hiểu tại sao em lại có sự thay đổi đáng ghét này, mặc dù có 1 time em lên cân nhưng em đã tụt cân rồi, vậy mà cái mặt em lại không ốm lại được, còn dáng em thì vai lại hơi to. mặc đồ mà ôm vai tí là vai nhìn thấy chán, không thon gọn, phần bắp tay cũng vậy luôn, người thì lùn 1 mẩu,đùi to chân ngắn. lúc nhỏ thì ốm nên đùi và bắp tay không đến nổi. có ai bị như em không, tư vấn cho em với .