số là trước đây da em rất đẹp,trắng hồng mịn màng...mà cách đây 1 năm không hiểu vì lí do gì ( cùng thời điểm đó là em chuyển phòng trên công ty lẫn chuyển phòng trọ để ở) nên không biết là nguyên nhân do đâu? mặt em toàn mụn đỏ thôi,em ko biết đã kinh qua bao nhiêu cách bao nhiêu loại thuốc,đắt có rẽ có mà kết quả ko đâu vào đâu..đặc biệt là em ko hợp với mặt nạ thiên nhiên nhé, cứ đắp cái gì lên là y rằng hôm sau mọc mụn, kể cả trứng gà, khoai tây, cà chua,dưa leo...huhu rầu hết sức...đến nay sau một thời gian thì ko còn nổi mụn to nữa,mặt cũng đỡ chút chút thôi...nhưng mà chưa kịp vui mừng thì mặt em nó thâm lâu lắm lắm nó mới lành,đã vậy ko thâm như ngta mà nó cứ đỏ đỏ một vùng thâm 2 bên má ( đau đớn)...dạo gần đây nó lại xuất hiện mụn li ti ko hiểu nguyên do j :(((( em vệ sinh mặt mũi rất sạch sẽ mà...nói tóm gọn lại là tình trạng của em bây giờ là : có mụn li ti bên má,vết thâm và bị ửng đỏ hai bên má ..hâu hâu...ai có cách nào trị ngon,bổ ,rẻ chỉ em với...mặt nạ thiên nhiên trái cây em đều làm rồi, ko xi nhê, mà càng đỏ hơn...cứu em...ko em đập đầu cắn lưỡi quá :((:((