từ lúc em tham gia vào diễn đàn em đã học được rất nhiều bí quyết làm đẹp của các Mẹ, Bản thân em cũng rất muốn làm cái gì đó để đáp lại...:Rose: hum nay em có đi làm tóc , trong thời gian chờ đợi em có đọc 1 vài cuốn tạp chí, và trong cuốn tạp chí my phẩm có mục chia sẽ những bí quyết hay kinh nghiệm gì ấy em quên rùi em thấy hay nên em đã lấy dt copy như chang về post cho các Mẹ tham khảo em viết nguyên văn luôn nhé.

"Tạm biệt lông "

- Ngày còn rất trẻ (tôi năm nay 40 tuổi ) tôi có làn da rất trắng nhưng tôi lại luôn ngại tiếp xúc mọi người xung quanh bởi lông tay , lông chân rất dày. Một lần có người bà con từ xa đến chơi thấy vậy bày cho tôi bài thuốc vừa đơn giản, dễ làm lại rất hiệu quả. chuẩn bị 10 gam phèn chua,1 nắm lá vông (vừa phải) và 1 lít nước.

Đun sôi nước với phèn chua rồi thả lá vông vào, tiếp tục đun sôi để cho nguội, dùng nước đó rửa lên những chỗ có lông tay , chân. Làm như vậy mỗi ngày 1 lần sau 2 ngày bạn sẽ thấy hiệu quả rõ rệt . Bây giờ tôi không còn lo ngại khi ra ngoài, kinh nghiệm đó tôi cũng đã mách cho nhiều người. tất cả họ đều thành công.

Bản thân em cũng muốn làm chuột bạch thử rùi post lên cho các Mẹ nhưng em ko có lông tay hay lông chân gì cả...nhưng em nghĩ chắc nó cũng tốt nên người ta mới đăng báo , mục này trong báo mỹ phẫm báo này cũng có tiếng mà….nhưng nếu lỡ có hậu quả gì xảy ra các Mẹ đừng chửi em nha…Chúc các Me ngày càng đẹp