Daọ này lên diễn đàn thấy các chị em than phiền về da bị mụn, mụn nhỏ, mụn to, đầu đen đầu trắng quá trời. Bản thân mình một người cũng từng bị bị mụn một cách khủng khiếp, nói chung là không còn chổ để nổi, trải qua không biết bao nhiêu là phương pháp, nhiều lúc tiền mất mà mặt còn không hết nữa.

Mình là người không giỏi lắm trong cách thức chia sẻ, nhưng hôm nay mình xin chia sẻ với các bạn bí quyết giúp mình sạch mụn hoàn toàn chỉ trong vòng 30 ngày.

Đảm bảo không làm mỏng da, không gây bào mòn da mà còn đem lại cho các bạn làn da khỏe mạnh và săn chắc vì đây là sản phẩm chiết xuất hoàn toàn từ thiên nhiên với tên gọi Exposed Skin Care.

Exposed Skin Care là sản phẩm trị mụn số 1 tại Mỹ, được kiểm chứng bởi Bộ Y Tế Mỹ, và được chào bán rộng rãi trên thị trường Mỹ, nên các bạn cứ hoàn toàn yên tâm về chất lượng của sản phẩm.

-Thông tin sản phẩm:

+Sửa rửa mặt làm sạch da Exposed Facial Cleanser : từng dùng qua nhiều loại SRM, nhưng chưa bao giờ mình thích SRM nào như Exposed Facial Cleanser vì cảm giác dịu nhẹ cho da vô cùng dễ chịu với chiết xuất từ tinh chất ngãi đắng và pro vitamin B5.

+Dưỡng da Exposed Clearing Tonic : giúp cân bằng độ PH cho da, làm sạch bụi bẩn, se khít lỗ chân lông, mình thường dùng Tonic này để tẩy trang vì nó không tẩy quá mạnh như các loại Tonic khác. Không gây kích ứng da, thích hợp tẩy trang cho da trang điểm nhẹ.

+Tinh chất trị mụn Exposed Ace Treatment Serum : Mặt mình thường xuyên nổi mun dị ứng, nên cứ bị đỏ,mụn ẩn dưới da, lâu ngày thành mụn đầu đen đầy 2 bên má và mũi. Nhưng từ khi sử dụng Serum, mấy nốt mụn bị đánh bay hết, mụn ẩn tự trồi lên rồi bong ra. Thêm một điều là tinh chất serum khi thoa nhanh chóng thẩm thấu vào da, không gây bít lỗ chân lông, không bết dính, hiệu quả ngay trong tuần đầu tiên sử dụng.

+Exposed Clear Pore Serum : đây là loại mình hay thoa vào buổi tối, phục hồi và tăng độ đàn hồi cho da, giúp da khỏe hơn mỗi ngày.

Bạn nào đang bị tình trạng mụn mà chưa biết phải làm sao cứ mua thử 1 bộ Exposed Skin Care sử dụng, các bạn sẽ thấy hiệu quả bất ngờ mà Exposed mang lại.

Mình trải qua rất nhiều phương pháp từ tây đến đông nên có ai muốn biết về pp nào thì cứ thoải mái inbox cho mình nhé. Mình sẽ tranh thủ reply cho các bạn sớm nhất. (@_@)

Để hôm nào rãnh mình sẽ gửi cho các bạn xem hình khi da mình bị mụn, đảm bảo xem xong xỉu luôn. Nhưng ở đây có bạn nào biết cách đem hình lên wedtretho đơn giản và nhanh chóng nhất không chỉ mình với. Mình hỏi tiến sĩ thấy phải vào cái này rồi copy đường link cái kia, nhiều công đoạn quá. Còn cách nào nhanh hơn không các bạn ?

Thanks very much !