Mình là một người rất yêu thích việc chăm sóc da và làm đẹp. Mỗi khi đặt mua bất kỳ sản phẩm nào mình đều phải tìm tòi về thành phần cũng như các review về nó. 

Khoảng 1 tháng trước, mình được một chị giới thiệu lọ vitamin C New Land này. Trước đây, cũng dùng 2 loại vitamin C nhưng không đạt hiệu quả lắm với da mình. Đến khi tìm hiểu em này thì mình cực kì thích và quyết định đặt mua luôn. Vì trước tiên, nó là sản phẩm thiên nhiên, lành tính.  

Không thể phủ nhận vitamin C là một sản phẩm tuyệt vời cho da được nhưng muốn nó đạt hiệu quả thì phải lưu ý NỒNG ĐỘ trong đó. Nồng độ tuyệt vời của em vitamin C sẽ là từ 11% - 15% và em New Land này nồng độ đạt 12%, con số lý tưởng trong việc chăm sóc da. Việc này sẽ giúp kích hoạt các tế bào da, ức chế sắc tố trên da và làm mờ các đốm nâu, làm da trắng sáng.

Em này còn chứa cả Arbutin các mẹ ạ. Mà Arbutin thì cực lành tính trong việc cải thiện và làm trắng da. Chị em mình thì ai cũng muốn da khoẻ, trắng mà. Ngoài ra là các thành phần lành tính khác như lô hội, hạt kiều mạch,....

Mình có bị tàn nhang và sau 2 tuần sử dụng, em này đã cải thiện cho mình rất nhiều. Da mình cũng sáng hơn và căng bóng hơn.

Vui lắm các mẹ ạ nên chia sẻ ngay với mọi người. 

Link mua sản phẩm chính gốc cho cả nhà: https://bitly.com.vn/kd450h

hình ảnh
                       Da mặt mình sau khi dùng vitamin C New Land